Enough is Enough

Enough is Enough

Mmh huyo alikua anatafuta tu sababu,wanawake kuna muda tunapenda mteremko sasa mambo ya kugawana vitu ya nini!! Jitahidi tu umpe kiasi cha fedha anazotaka kuepusha ugomvi
okay, nalifanyia kazi hilo
 
Mpo katika sehemu ya pili ya mapenzi yaani nyakati za Shubiri ......pole sana ila umekosea kumuacha aende peke yake imagine asipofika kwao huku ndugu zake wakijua yupo kwako na akajapatwa na madhara (kufikwa na umati ) utasemaje? Muda mwingine wanaume mtumie akili kwanza unaakaje na mtoto wa watu miaka 2 bila ya ndoa !?
Kungekua na ndoa si ndo balaa lingekua zaidi sasa, kama hivi tuu anataka mgao je ingekuepo hyo ulioitaja sijui angehitaji nini
 
Mpo katika sehemu ya pili ya mapenzi yaani nyakati za Shubiri ......pole sana ila umekosea kumuacha aende peke yake imagine asipofika kwao huku ndugu zake wakijua yupo kwako na akajapatwa na madhara (kufikwa na umati ) utasemaje? Muda mwingine wanaume mtumie akili kwanza unaakaje na mtoto wa watu miaka 2 bila ya ndoa !?
kungekua na ndoa nahisi balaa lingekua mara dufu
 
ULE msala wangu na girlfriend wangu ulotokea ijumaa nikawasilisha ili kupata ushauri hatimaye jana uvumilivu ulinishinda maana naona alidhamilia kujidhuru, toka ijumaa jioni hadi jana mchana alikua bado kagoma kula ikabidi niende kwa mjumbe na nikamweleza issue nzima nikaja nae home ili kumaliza

Mjumbe kamuuliza maswali huyu dada hakupata hata cha kujibu na rasmi jana tukaachana na leo saa 12 kapanda gari kurudi kwao Tabora.
Ila sasa kanitumia ka ujumbe anasema haki yake haipotei bure kwa vile nimeamua kumpiga chini siwezi mtumia kwa muda wa miaka miwili halafu aende hivihivi

Kwa kukaa kwetu miaka miwili tayari kulikua na ndoa hivo nimpe fidia kwa aidha mkwanja au tugawane vitu vinginevyo anaenda mahakamani kudai haki yake kwa kigezo kwa Presumption of marriage...mimi nmemjibu nenda huko huko mahakamani tutajua

WANAWAKE WA KIZAZI HIKI CA BONGO FLEVA BANA MNAKUA KAMA MMELOGWA AISEE, TUNAJUA SASA HIVI HALI NI NGUMU ILA ACHENI KUTAFTA UNAFUU KWA NGUVU.
Mkuu danganya toto hyo
 
Hashindwi kumfanya akaongea si mtu wake? ambembeleze ataongea jamani mwanamke ni mtu wa kudekezwa pole pole atasema lakini ukimfanya kama unaongea na mwanamme mwenzio atasemajeee?
mnapenda kudekezwa kweli......na wakuwadekeza ndo wanaendelea kuisha hivyoooo.... aende tu kwao.
 
Kungekua na ndoa si ndo balaa lingekua zaidi sasa, kama hivi tuu anataka mgao je ingekuepo hyo ulioitaja sijui angehitaji nini
Kwa ustaarabu tu, mpe sehemu ya jasho lake mwenzio,si vyema kumuacha hivi hivi
 
Yani mkuu unakaa ndani na mwanamke miaka miwili bila hata kumjaza ka mimba? Nina wasi wasi na uanamme wako...
 
Yani mkuu unakaa ndani na mwanamke miaka miwili bila hata kumjaza ka mimba? Nina wasi wasi na uanamme wako...
Kuzaa mipango mkuu huwezi leta tuu mtoto hujui maisha yake yatakuwa vipi
 
Back
Top Bottom