England vs Brazil

England vs Brazil

mkuu EMT ulikuwa una maanisha nini na haya maneno!!!!kwa vile source ni wewe mwenyewe hope utanifafanulia!!!!!kuhashua, kuhashukwa,Hahashukwi,hahashui!!

Sorry sikuona hii post nilipokuwa kwneye simu.

Nomino ya neno flirt kwa Kiswahili sanifu ni "hashuo"

Kwa hiyo kwa Kiswahili, ku-flirt ni "kujihashua" au "kuhashukwa"

Ukitaka kusema Rosa ana-flirt na Juma unaweza kusema hivi:

1. Rosa anajihashua/anamhashukia Juma (ikiwa ni Rosa tu anaetenda)

2. Rosa anahashukiana na Juma (ikiwa wote wawili wanatendeana)



Tanabahi 1
* Kwa hulka na tamaduni ya Kiswahili kuhashua/kuhashukwa hakubebi dhana kuwa kuna dhamira ya ngono kila wakati.

Unaweza kumhashua dada, kaka, mama, baba, bibi au babu yako (na bila ya shaka mke au mume wako).

Kwa hiyo mbali na kumaanisha ku-flirt, kunamaanisha pia kuonyesha mapenzi wazi wazi kwa mtu wako


Tanabahi 2
*Ukimsikia mtu kakuambia "hebu usinihashukie" jua umetukanwa tusi kubwa mno.
 
Last edited by a moderator:
Mi naona Brazil kiukweli inabidi wajipange sana wakitaka watoke hapa walipo sasa..hakuna timu pale kuna wachezaji tu!
 
Ikicheza huko umangani Qatar jijini Doha mabingwa wa soka ulimwenguni,dunia,ulaya nk Spain wamewachapa mabingwa wa copa america Uruguay na kina Suarez na Forlan wakibaki wanajishikia viuno huku waarab wakiburudika na soka safi lililochezwa na namba 1 wa soka dunia Spain,viva Spain,glacies Fabrega en Pedro(3-1 Pedro mawili na Cesc 1)
Spain vs Uruguay 3-1 All Goals & Full Highlights HQ 06/02/2013 - YouTube
angalieni viuriz na tackling safi iliyofanywa na Sergio Busquets ikazalisha bao la pili lililofungwa na Pedro sambamba na pasi safi pale kati kwa bao la kwanza lililofungwa na Fabregas kiasi kipa kuona kiluweluwe,na gonga safi ya wana Barca David Villa,Cesc na kumpa Pedro kufunga bao la 3 la ushindi na kuwamaliza kabisa vijana wa Oscar Tabarez wazee wa Montevideo
 
Back
Top Bottom