Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Engineering

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by miksel, Mar 5, 2011.

  1. m

    miksel Member

    #1
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Tuongelee yote kuhusu engineering Tanzania,
    Cdhan kama nimekosea jukwaa hapa ndo mahala pake, Ningependa kufahamishwa kuhusu soko la engineer tanzania, Tuongelee yote kuhusu ajira, Tenda zao pamoja na mishahara, Kama vile Civil Engineering
     
  2. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    kwa maelezo na maswali uliyouliza hii inafaa kwenda kwenye ajira na kazi. it has nothing to do with techonology

    Ni mtazamao wangu tu
     
  3. m

    miksel Member

    #3
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Uko sawa ila yapaswa ujue hiki kitu TECHNOLOGY AND SCIENCE FORUM yaani techonololjia na sayansi, Kwa haraka haraka utaona iende huko unakodhani, But engineering is about science bana. Asante kwa mchango wako, unakaribishwa tena
     
  4. ambili

    ambili JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa uzoefu wangu wa kuangalia ajira na tenda kwenye magazeti na vyombo vingine vya habari hapa bongo Civil engineering ina tenda na kazi nyingi sana ukizingatia nchi yetu inahitaji watu wenye utaalamu huo ktk projects mbalimbali za kujenga miundombinu mipya kama mabarabara, madaraja, vikwangua anga na hata projects mpya kama kujenga mji mpya wa kigamboni, airport na barabara za magari yaendayo kasi.
    Kwa upande wa mshahara inategemea kampuni na kampuni lakini kampuni nyingi zinatoa kuanzia kilo 9 na kundelea, hii nazungumzia kutokana info nilizozipataa kutoka kwa wana ambao ni ma civil engineer, lakini pia usishangae kulipwa chini ya hapo maana experince nayo inamata na pia uwezo wako wa negotiate mshahara.
     
Loading...