Chipolopolo
JF-Expert Member
- Feb 14, 2012
- 1,432
- 746
😀😀 umepatiaaaaa
😀😀 umepatiaaaaa
Unachoongea upo sahihi kwa asilimia zaidi ya 700
dahhh aibu nimeona mimi
ni kipi nitafanya ili unielewe
Anaujua upendo wangu kwakoUmempa nini mpwa wako hadi akutetee hivyo!!
Anaujua upendo wangu kwako
mmhhh mmhhmmKumbe bado unanipenda!!!
mmhhh mmhhmm
sina cha kusema nitafanyaje sasaMbona miguno tena jamani!!!!
Pole anko eeehUnachoongea upo sahihi kwa asilimia zaidi ya 700
dahhh aibu nimeona mimi
ni kipi nitafanya ili unielewe
sina cha kusema nitafanyaje sasa
Pole anko eeeh
Nisamehe Mimi jamaniiUtakula ulikopeleka mboga.
Nisamehe Mimi jamanii
Hayo umeyasema weweKumbe hunipendi eeeh!!!
Hayo umeyasema wewe
Kwa nini umuache lakini...Kirahisi rahisi tu hivyo!! Mbona mimi haujanipa pole ya kufanya maamuzi magumu!! Unafikiri kumuacha ilikuwa kazi rahisi eeeh!!
Kwa nini umuache lakini...
Mimi kila kona namkuta anakuita baby wake
Ule ulikuwa utani wao tuu auntie.... Hakuna awali mbovu ujue! Mwisho wa siku wewe ndo bi mkubwa![emoji134][emoji134][emoji134][emoji134]
Haki hapa kuna namna, sio wewe ulikuwa unaniletea taarifa za kumkuta vichochoroni na vibinti!!! Leo kawa malaika eeeh!!!!!
Hiyo kuniita baby ni shield tu ili kuficha maovu yake.
Ule ulikuwa utani wao tuu auntie.... Hakuna awali mbovu ujue! Mwisho wa siku wewe ndo bi mkubwa!
Nakuunga mkonoHakuna wanawake wastarabu na wife material kama wa huku JF
Kwanza hatuna show off za mapicha picha...tunajiheshimu mambo ya picha za utupu wanawake hatuna huku
Pili tunajielewa,hilo linajidhihirisha kupitia michango yetu humu
Tatu tunajua yale mambo ya ndani Demiss ni mfano mzuri
SASA JIFANYE UNAJIKUNA...