Engineer Soma hiyooooooooo!

Engineer Soma hiyooooooooo!

KakaKiiza

Platinum Member
Joined
Feb 16, 2010
Posts
11,952
Reaction score
9,469
Naomba niwambie kuna waliobahatika wakaoa wanawake hapa katika hili jukwaa!
Ila nikwambie ukibahatika ukaoa mwanamke anayeifahamu JF ujue lazima upigwe tukio maana wanawake wahumu ni kama makuli wa bandarini uhuni wote matusi yote wanayajua na mbinu zote za uchepukaji wanajua!Na ukiona mwanaume ajui JF ujue huyo mambo mengi ya kidunia.
Nimesema haya baada yakuona vijana akiona Avatar nzuri anazama PM utauwawa bure!
Engineeer Soma Hiyooooooooooo!!!!!!!
 
Hahahaaaaa kaka kiiza watake radhi dada zetu banaaaaaa
Yaani unamaanisha mpk michezo ya bodaboda ni wazoefu sio?
Ngoja niwaite tuone kama kweli ni wazalendo na wamekubali kuunga mkono juhudi.
 
Kuna mmoja huyo wakati tunachat akanambia unapenda nn nkamwambia Mimi bila tigo kikokotoo changu hakiridhiki kbc[emoji4] akanambia bc ww hunifai kbc [emoji849] nikabadili gia angani nkamwambia nilikuwa nakuzingua bwana[emoji21],Basi tukapanga miadi kufika ulingoni piga mashine mwisho wa siku nikajisajili line ya tigo vizuriiii kbc[emoji23]nikajiuliza inamaana huyu mtu Mumewe hapewi kbc haya madini muhimu ila ndo hivyo mzigo unalipa balaaaaa ahsante jf.somaaa hiyooooooo engineer [emoji1][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji125][emoji125][emoji125][emoji125]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna mmoja huyo wakati tunachat akanambia unapenda nn nkamwambia Mimi bila tigo kikokotoo changu hakiridhiki kbc[emoji4] akanambia bc ww hunifai kbc [emoji849] nikabadili gia angani nkamwambia nilikuwa nakuzingua bwana[emoji21],Basi tukapanga miadi kufika ulingoni piga mashine mwisho wa siku nikajisajili line ya tigo vizuriiii kbc[emoji23]nikajiuliza inamaana huyu mtu Mumewe hapewi kbc haya madini muhimu ila ndo hivyo mzigo unalipa balaaaaa ahsante jf.somaaa hiyooooooo engineer [emoji1][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji125][emoji125][emoji125][emoji125]

Sent using Jamii Forums mobile app
Ulitumia condom? Jinga kabisa ukute hata sio mke wa mtu ulibeba likahaba tu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hakuna wanawake wastarabu na wife material kama wa huku JF

Kwanza hatuna show off za mapicha picha...tunajiheshimu mambo ya picha za utupu wanawake hatuna huku

Pili tunajielewa,hilo linajidhihirisha kupitia michango yetu humu

Tatu tunajua yale mambo ya ndani Demiss ni mfano mzuri

SASA JIFANYE UNAJIKUNA...
 
Naomba niwambie kuna waliobahatika wakaoa wanawake hapa katika hili jukwaa!
Ila nikwambie ukibahatika ukaoa mwanamke anayeifahamu JF ujue lazima upigwe tukio maana wanawake wahumu ni kama makuli wa bandarini uhuni wote matusi yote wanayajua na mbinu zote za uchepukaji wanajua!Na ukiona mwanaume ajui JF ujue huyo mambo mengi ya kidunia.
Nimesema haya baada yakuona vijana akiona Avatar nzuri anazama PM utauwawa bure!
Engineeer Soma Hiyooooooooooo!!!!!!!
Acha zako wewe.
Wengine tuna masponsor humu
 
Naomba niwambie kuna waliobahatika wakaoa wanawake hapa katika hili jukwaa!
Ila nikwambie ukibahatika ukaoa mwanamke anayeifahamu JF ujue lazima upigwe tukio maana wanawake wahumu ni kama makuli wa bandarini uhuni wote matusi yote wanayajua na mbinu zote za uchepukaji wanajua!Na ukiona mwanaume ajui JF ujue huyo mambo mengi ya kidunia.
Nimesema haya baada yakuona vijana akiona Avatar nzuri anazama PM utauwawa bure!
Engineeer Soma Hiyooooooooooo!!!!!!!
Nasoma mkuu... Futi tano.. Tano kwa nne mkuu[emoji23][emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hakuna wanawake wastarabu na wife material kama wa huku JF

Kwanza hatuna show off za mapicha picha...tunajiheshimu mambo ya picha za utupu wanawake hatuna huku

Pili tunajielewa,hilo linajidhihirisha kupitia michango yetu humu

Tatu tunajua yale mambo ya ndani Demiss ni mfano mzuri

SASA JIFANYE UNAJIKUNA...
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hakuna wanawake wastarabu na wife material kama wa huku JF

Kwanza hatuna show off za mapicha picha...tunajiheshimu mambo ya picha za utupu wanawake hatuna huku

Pili tunajielewa,hilo linajidhihirisha kupitia michango yetu humu

Tatu tunajua yale mambo ya ndani Demiss ni mfano mzuri

SASA JIFANYE UNAJIKUNA...
Mweleze huyo..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom