Endelea kuwapepeta tayari wametepeta. Kimewaramba hahaa

Endelea kuwapepeta tayari wametepeta. Kimewaramba hahaa

October 2pm

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2023
Posts
1,148
Reaction score
2,032
Nininini! Hao vinyang'unya!

Weeh! Wametepeta tepetepeee! Hahahaa! Walidhani wanagonga mlango wa makuti, kumbe walishindilia chuma kilichojaa ndindindii! Si mchezo bwana! Tumeshasema: Boss ni mmoja tu, wala si wa kupokezana vijikaratasi! Wale wa ndumilakuwili waache kupuliza baridi na moto! Mkome kabisa!"

Oktoba? Hilo jambo letu ni moja tu! Kuchukua na kuweka. Tena kwa mpigo! Mama yatosha, nyinyi wengine msubiri pembezoni mkiwa mnaoga na sabuni ya magadi. Msilete haraka haraka za kusumbua watu.

Ombi lenu? Ehee... mkae chonjo, litaangaliwa kwa usahihi. Mkija na ngebe au midomo ya kujifanya munajua hamtapata hata hiyo 30! Na watoto wenu watabaki hewani, hawatakuwa hata kwenye ramani ya mtaa wa Mwembe Mchomeke!

Mshaelewa? Eeh! Twambieni kheri. Si kila siku nyinyi ndio mnapiga meza!

Na bado kitawaramba mbona
 
Nininini! Hao vinyang'unya!

Weeh! Wametepeta tepetepeee! Hahahaa! Walidhani wanagonga mlango wa makuti, kumbe walishindilia chuma kilichojaa ndindindii! Si mchezo bwana! Tumeshasema: boss ni mmoja tu, wala si wa kupokezana vijikaratasi! Wale wa ndumilakuwili waache kupuliza baridi na moto! Mkome kabisa!"
"Oktoba? Hilo jambo letu ni moja tu! Kuchukua na kuweka. Tena kwa mpigo! Mama yatosha, nyinyi wengine msubiri pembezoni mkiwa mnaoga na sabuni ya magadi. Msilete haraka haraka za kusumbua watu."

"Ombi lenu? Ehee... mkae chonjo, litaangaliwa kwa usahihi. Mkija na ngebe au midomo ya kujifanya munajua – hamtapata hata hiyo 30! Na watoto wenu watabaki hewani, hawatakuwa hata kwenye ramani ya mtaa wa Mwembe Mchomeke!"

"Mshaelewa? Eeh! Twambieni kheri. Si kila siku nyinyi ndo mnapiga meza!

Na bado kitawaramba mbona
Mipasho ya taarabu ya Tanga, kidole juu
 
Nininini! Hao vinyang'unya!

Weeh! Wametepeta tepetepeee! Hahahaa! Walidhani wanagonga mlango wa makuti, kumbe walishindilia chuma kilichojaa ndindindii! Si mchezo bwana! Tumeshasema: boss ni mmoja tu, wala si wa kupokezana vijikaratasi! Wale wa ndumilakuwili waache kupuliza baridi na moto! Mkome kabisa!"
Oktoba? Hilo jambo letu ni moja tu! Kuchukua na kuweka. Tena kwa mpigo! Mama yatosha, nyinyi wengine msubiri pembezoni mkiwa mnaoga na sabuni ya magadi. Msilete haraka haraka za kusumbua watu.

Ombi lenu? Ehee... mkae chonjo, litaangaliwa kwa usahihi. Mkija na ngebe au midomo ya kujifanya munajua hamtapata hata hiyo 30! Na watoto wenu watabaki hewani, hawatakuwa hata kwenye ramani ya mtaa wa Mwembe Mchomeke!

Mshaelewa? Eeh! Twambieni kheri. Si kila siku nyinyi ndo mnapiga meza!

Na bado kitawaramba mbona
Unalipwa shilingi ngapi kwa kazi hii?
 
Huyu viti maalum anateseka na nini tangu juzi?
 
Hii mipasho anakuwa analenga nani huyu?
 
Nininini! Hao vinyang'unya!

Weeh! Wametepeta tepetepeee! Hahahaa! Walidhani wanagonga mlango wa makuti, kumbe walishindilia chuma kilichojaa ndindindii! Si mchezo bwana! Tumeshasema: boss ni mmoja tu, wala si wa kupokezana vijikaratasi! Wale wa ndumilakuwili waache kupuliza baridi na moto! Mkome kabisa!"
Oktoba? Hilo jambo letu ni moja tu! Kuchukua na kuweka. Tena kwa mpigo! Mama yatosha, nyinyi wengine msubiri pembezoni mkiwa mnaoga na sabuni ya magadi. Msilete haraka haraka za kusumbua watu.

Ombi lenu? Ehee... mkae chonjo, litaangaliwa kwa usahihi. Mkija na ngebe au midomo ya kujifanya munajua hamtapata hata hiyo 30! Na watoto wenu watabaki hewani, hawatakuwa hata kwenye ramani ya mtaa wa Mwembe Mchomeke!

Mshaelewa? Eeh! Twambieni kheri. Si kila siku nyinyi ndo mnapiga meza!

Na bado kitawaramba mbona
Hivi wanasema kukuchukua saana mikopo na misaada ni kukubali USHOGA enhhh??
 
Nininini! Hao vinyang'unya!

Weeh! Wametepeta tepetepeee! Hahahaa! Walidhani wanagonga mlango wa makuti, kumbe walishindilia chuma kilichojaa ndindindii! Si mchezo bwana! Tumeshasema: boss ni mmoja tu, wala si wa kupokezana vijikaratasi! Wale wa ndumilakuwili waache kupuliza baridi na moto! Mkome kabisa!"
Oktoba? Hilo jambo letu ni moja tu! Kuchukua na kuweka. Tena kwa mpigo! Mama yatosha, nyinyi wengine msubiri pembezoni mkiwa mnaoga na sabuni ya magadi. Msilete haraka haraka za kusumbua watu.

Ombi lenu? Ehee... mkae chonjo, litaangaliwa kwa usahihi. Mkija na ngebe au midomo ya kujifanya munajua hamtapata hata hiyo 30! Na watoto wenu watabaki hewani, hawatakuwa hata kwenye ramani ya mtaa wa Mwembe Mchomeke!

Mshaelewa? Eeh! Twambieni kheri. Si kila siku nyinyi ndo mnapiga meza!

Na bado kitawaramba mbona
 
Cha kufurahisha zaidi wanabutuana wenyewe boom!
Lissu anakula zake makange gerezani.
Na yule jamaa angekuwa nje!!
Haki ya nani kuna watu wangekuwa wanavaa chupi ambazo hazijakauka vizuri
yaani kauka nikuvae.
 
Cha kufurahisha zaidi wanabutuana wenyewe boom!
Lissu anakula zake makange gerezani.
Na yule jamaa angekuwa nje!!
Haki ya nani kuna watu wangekuwa wanavaa chupi ambazo hazijakauka vizuri
yaani kauka nikuvae.

CCM ipo imara, twaonyeshana ubavu
 
Back
Top Bottom