Baba jayaron
JF-Expert Member
- Jun 29, 2015
- 4,684
- 6,481
Mtoto wa kiume kua mchele mchele kutafuta kula kwa kusifia watu badala ya kula kwa jasho ni tatizoSio weye ndiye mwenye fikra za kishoga watafuta Bwana. Na bado.
Mtoto wa kiume kua mchele mchele kutafuta kula kwa kusifia watu badala ya kula kwa jasho ni tatizoSio weye ndiye mwenye fikra za kishoga watafuta Bwana. Na bado.
Mtoto wa kiume kua mchele mchele kutafuta kula kwa kusifia watu badala ya kula kwa jasho ni tatizo
Endelea kuendesha baiskeli za mama mwenzako anahukika wa kumiliki privet JetNa bado. Walugaluga ushamba kwenu ni wasifu
Duu, ukiona penye moshi, ndani kuna moto mkali.
Hizo baiskel huku zenji hazipo. UpoEndelea kuendesha baiskeli za mama mwenzako anahukika wa kumiliki privet Jet
Huyu si mmoja wa wale wabunge wa viti maalum waliowahi kuwaita Watanganyika ‘kenge’, pamoja na yule mwenzake?Nininini! Hao vinyang'unya!
Weeh! Wametepeta tepetepeee! Hahahaa! Walidhani wanagonga mlango wa makuti, kumbe walishindilia chuma kilichojaa ndindindii! Si mchezo bwana! Tumeshasema: boss ni mmoja tu, wala si wa kupokezana vijikaratasi! Wale wa ndumilakuwili waache kupuliza baridi na moto! Mkome kabisa!"
Oktoba? Hilo jambo letu ni moja tu! Kuchukua na kuweka. Tena kwa mpigo! Mama yatosha, nyinyi wengine msubiri pembezoni mkiwa mnaoga na sabuni ya magadi. Msilete haraka haraka za kusumbua watu.
Ombi lenu? Ehee... mkae chonjo, litaangaliwa kwa usahihi. Mkija na ngebe au midomo ya kujifanya munajua hamtapata hata hiyo 30! Na watoto wenu watabaki hewani, hawatakuwa hata kwenye ramani ya mtaa wa Mwembe Mchomeke!
Mshaelewa? Eeh! Twambieni kheri. Si kila siku nyinyi ndo mnapiga meza!
Na bado kitawaramba mbona
Huyu si mmoja wa wale wabunge wa viti maalum waliowahi kuwaita Watanganyika ‘kenge’, pamoja na yule mwenzake?
Nininini! Hao vinyang'unya!
Weeh! Wametepeta tepetepeee! Hahahaa! Walidhani wanagonga mlango wa makuti, kumbe walishindilia chuma kilichojaa ndindindii! Si mchezo bwana! Tumeshasema: Boss ni mmoja tu, wala si wa kupokezana vijikaratasi! Wale wa ndumilakuwili waache kupuliza baridi na moto! Mkome kabisa!"
Oktoba? Hilo jambo letu ni moja tu! Kuchukua na kuweka. Tena kwa mpigo! Mama yatosha, nyinyi wengine msubiri pembezoni mkiwa mnaoga na sabuni ya magadi. Msilete haraka haraka za kusumbua watu.
Ombi lenu? Ehee... mkae chonjo, litaangaliwa kwa usahihi. Mkija na ngebe au midomo ya kujifanya munajua hamtapata hata hiyo 30! Na watoto wenu watabaki hewani, hawatakuwa hata kwenye ramani ya mtaa wa Mwembe Mchomeke!
Mshaelewa? Eeh! Twambieni kheri. Si kila siku nyinyi ndio mnapiga meza!
Na bado kitawaramba mbona
Yakipelekwa majina matatu ya wagombea kwenye mkutano mkuu wa CCM huyu divion 4 hatoboiNininini! Hao vinyang'unya!
Weeh! Wametepeta tepetepeee! Hahahaa! Walidhani wanagonga mlango wa makuti, kumbe walishindilia chuma kilichojaa ndindindii! Si mchezo bwana! Tumeshasema: Boss ni mmoja tu, wala si wa kupokezana vijikaratasi! Wale wa ndumilakuwili waache kupuliza baridi na moto! Mkome kabisa!"
Oktoba? Hilo jambo letu ni moja tu! Kuchukua na kuweka. Tena kwa mpigo! Mama yatosha, nyinyi wengine msubiri pembezoni mkiwa mnaoga na sabuni ya magadi. Msilete haraka haraka za kusumbua watu.
Ombi lenu? Ehee... mkae chonjo, litaangaliwa kwa usahihi. Mkija na ngebe au midomo ya kujifanya munajua hamtapata hata hiyo 30! Na watoto wenu watabaki hewani, hawatakuwa hata kwenye ramani ya mtaa wa Mwembe Mchomeke!
Mshaelewa? Eeh! Twambieni kheri. Si kila siku nyinyi ndio mnapiga meza!
Na bado kitawaramba mbona
Yakipelekwa majina matatu ya wagombea kwenye mkutano mkuu wa CCM huyu divion 4 hatoboi
Eti huyu ndio thinktank wa Kizimkazi.
Halafu ukuteNininini! Hao vinyang'unya!
Weeh! Wametepeta tepetepeee! Hahahaa! Walidhani wanagonga mlango wa makuti, kumbe walishindilia chuma kilichojaa ndindindii! Si mchezo bwana! Tumeshasema: Boss ni mmoja tu, wala si wa kupokezana vijikaratasi! Wale wa ndumilakuwili waache kupuliza baridi na moto! Mkome kabisa!"
Oktoba? Hilo jambo letu ni moja tu! Kuchukua na kuweka. Tena kwa mpigo! Mama yatosha, nyinyi wengine msubiri pembezoni mkiwa mnaoga na sabuni ya magadi. Msilete haraka haraka za kusumbua watu.
Ombi lenu? Ehee... mkae chonjo, litaangaliwa kwa usahihi. Mkija na ngebe au midomo ya kujifanya munajua hamtapata hata hiyo 30! Na watoto wenu watabaki hewani, hawatakuwa hata kwenye ramani ya mtaa wa Mwembe Mchomeke!
Mshaelewa? Eeh! Twambieni kheri. Si kila siku nyinyi ndio mnapiga meza!
Na bado kitawaramba mbona
Daa! Unaweza kuta alieandika hivi ni mwanaume!Nininini! Hao vinyang'unya!
Weeh! Wametepeta tepetepeee! Hahahaa! Walidhani wanagonga mlango wa makuti, kumbe walishindilia chuma kilichojaa ndindindii! Si mchezo bwana! Tumeshasema: Boss ni mmoja tu, wala si wa kupokezana vijikaratasi! Wale wa ndumilakuwili waache kupuliza baridi na moto! Mkome kabisa!"
Oktoba? Hilo jambo letu ni moja tu! Kuchukua na kuweka. Tena kwa mpigo! Mama yatosha, nyinyi wengine msubiri pembezoni mkiwa mnaoga na sabuni ya magadi. Msilete haraka haraka za kusumbua watu.
Ombi lenu? Ehee... mkae chonjo, litaangaliwa kwa usahihi. Mkija na ngebe au midomo ya kujifanya munajua hamtapata hata hiyo 30! Na watoto wenu watabaki hewani, hawatakuwa hata kwenye ramani ya mtaa wa Mwembe Mchomeke!
Mshaelewa? Eeh! Twambieni kheri. Si kila siku nyinyi ndio mnapiga meza!
Na bado kitawaramba mbona
Jibu swali hili, Je, wewe ni mmoja wa wale wabunge wa viti maalum kutoka Zanzibar?Kenge wee
Jibu swali hili, Je, wewe ni mmoja wa wale wabunge wa viti maalum kutoka Zanzibar?