Emerson, another Jajalism from Maximo

Pdidy

JF-Expert Member
Nov 22, 2007
46,341
2,000
Blv me kuna michezo michafu inaendelea kati ya coach Maximo na. viongozi wa. Yanga,,unaweza kujiuliza zile pesa alizopewa jaja acheze zimetoka wapi n kama hivi hayupo kwa nini asirudishe pesa zetu NANI anakula nae jibu utalipata kwa Mbrazili ,mwingine Emerson sty tuned
 

Yombayomba

JF-Expert Member
Aug 23, 2006
818
195
Blv me kuna michezo michafu inaendelea kati ya coach Maximo na. viongozi wa. Yanga,,unaweza kujiuliza zile pesa alizopewa jaja acheze zimetoka wapi n kama hivi hayupo kwa nini asirudishe pesa zetu NANI anakula nae jibu utalipata kwa Mbrazili ,mwingine Emerson sty tuned
Hivi Timu ya Tunisia walishawalipa SIMBA? Maana hapa sielewi unaongea nini?
 

Crashwise

JF-Expert Member
Oct 23, 2007
22,221
2,000
yanga timu ya machizi tu..yanapelekwa pelekwa tu na yule muuza sembe...
 

wakimataifa

JF-Expert Member
Nov 16, 2014
942
0
Blv me kuna michezo michafu inaendelea kati ya coach Maximo na. viongozi wa. Yanga,,unaweza kujiuliza zile pesa alizopewa jaja acheze zimetoka wapi n kama hivi hayupo kwa nini asirudishe pesa zetu NANI anakula nae jibu utalipata kwa Mbrazili ,mwingine Emerson sty tuned
wewe umetoa shs ngapi
 

YouTube

JF-Expert Member
Jul 24, 2012
941
225
dili ya madawa na mbrazil itakuwa inaenda vizuri sana, bonge la dili:glasses-nerdy:
 

Freeland

JF-Expert Member
Jan 24, 2012
14,492
2,000
Blv me kuna michezo michafu inaendelea kati ya coach Maximo na. viongozi wa. Yanga,,unaweza kujiuliza zile pesa alizopewa jaja acheze zimetoka wapi n kama hivi hayupo kwa nini asirudishe pesa zetu NANI anakula nae jibu utalipata kwa Mbrazili ,mwingine Emerson sty tuned
Usiulize zinatoka wapi...kwa sababu yanga yenyewe haina pesa.....kwa hio huna haki ya kuuliza zinatoka wapi...
Zilikotoka za kumlipa jaja ndipo zinatoka za kumlipa huyu kibonde mwingine. Makoye Matale
 
Last edited by a moderator:

Mjasiria Akili

JF-Expert Member
Sep 24, 2012
826
500
Kwani za kumlipa kiongera zimetoka wapi je karudisha hoji usajili wa mchezaji mwenye pancha mwili mzima kwanza
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Thread starter Similar threads Forum Replies Date
OKW BOBAN SUNZU Simba Sc Mabingwa wa Nchi, waingia kambini-Simba Day Another Level Sports 20

Similar threads

Top Bottom