Embu kuweni wakweli

Embu kuweni wakweli

jitupori

Senior Member
Joined
Feb 22, 2015
Posts
199
Reaction score
77
Habari zenu wadau?

Nimekuwa nikifuatilia sana mada za hili jukwaa ila kuna kitu nimegundua kuwa mtu kama ana leta mada fulani utasikia kuna rafiki yangu kafanya hivi na vile kwa kigezo cha kutaka ushauri wakati inaonekana kuwa hilo swala linamuuhusu yeye mwenyewe embu kuweni wawazi bhana msisingizie marafiki mna bore sana.
 
Tumetofautiana!!!! kujianika anika kwa watu mambo ya mwenza si vizur,,,, ndo maana mtu anatumia mkasa wake kumvika jamaa / rafik awe mhusika.
 
hili limekukera wewe au rafiki yako kakutuma
 
Sio mbaya maana hapa tumekuja kuelimishana tu..na hata nikimvika mtu mwingine uhusika wa jambo bado haibadilishi maana.
 
Back
Top Bottom