Embu jiulize hili swali....!!!!

Embu jiulize hili swali....!!!!

Michael Amon

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2008
Posts
8,769
Reaction score
3,649
Embu jiulize hili swali wewe ukiwa kama mwana JF na mkristo; Kifo cha Yesu cha juzi na cha Kanumba kipi kimeugusa zaidi moyo wako? Halafu jipime, wewe ni wa Kristo au wa Kanumba?
 
Yesu hakufa juzi arifu, ni kumbukumbu tu ya yaliyotokea miaka elfu kadhaa iliyopita..
 
KIfo cha yesu kinafanyiwa Annivessary, Kanumba kavuta juzi kati tu...

Hata kama kifo cha Yesu kinafanywa kumbu kumbu, ina maana kifo cha Kanumba cha umalaya ni bora kuliko cha Yesu aliyekufia msalabani kwa ajili yako ili upate kuokoka?
 
kwamba naelewa ama sielewi, siyo hoja ya msingi kwenye hii thread yako Arifu. Kwani maana yake nini?

Kama ingekuwa kuelewa au kutokuelewa sio hoja ya msingi basi nisingekuuliza maana yake.
 
kwamba naelewa ama sielewi, siyo hoja ya msingi kwenye hii thread yako Arifu. Kwani maana yake nini?

Adhimisho ni kitendo cha kufanya sherehe kwa ajili ya kukumbuka tukio flani. Kifo cha Yesu huwezi kukiita ni adhimisho kwa sababu hatusherehekei kifo chake ila tunasherehekea ufufuko wake.
 
We dogo Young-master mbona mtata flani kwa busara ya kawaida niliyojaaliwa japo siyo Mkristo kifo cha marehemu Kanumba huwezi kukifananisha na kifo/kumbukumbu ya ufufuko wa Yesu. Jipange kabla ya kuleta uzi hapa jamvini. Hata kama ni sula la jinsi gani mtu umeguswa kamwe marehemu Kanumba hawezi kukumbukwa/kupendwa kama Yesu Kristo.
 
Adhimisho ni kitendo cha kufanya sherehe kwa ajili ya kukumbuka tukio flani. Kifo cha Yesu huwezi kukiita ni adhimisho kwa sababu hatusherehekei kifo chake ila tunasherehekea ufufuko wake.

poa poa kaka, nashukuru kwa sahihisho. Nadhani tutumie neno kumbukumbu kama mbadala wa neno maadhimisho..
 
We dogo Young-master mbona mtata flani kwa busara ya kawaida niliyojaaliwa japo siyo Mkristo kifo cha marehemu Kanumba huwezi kukifananisha na kifo/kumbukumbu ya ufufuko wa Yesu. Jipange kabla ya kuleta uzi hapa jamvini. Hata kama ni sula la jinsi gani mtu umeguswa kamwe marehemu Kanumba hawezi kukumbukwa/kupendwa kama Yesu Kristo.

Kwanza kabisa kabla ya yote tuheshimiane maana mimi sio dogo. Mkuu nadhani haujauelewa vizuri huu uzi wangu. Embu usome kwa makini kabla ya kutoa maoni maana naona umetoka out of point kidogo.
 
Back
Top Bottom