Elimu ya juu ni michakato mwanzo mwisho! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Elimu ya juu ni michakato mwanzo mwisho!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mtanganyika tz, Dec 5, 2011.

  1. mtanganyika tz

    mtanganyika tz Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani kwa wale waliofanikiwa kujiunga na taasisi za elimu ya juu! nadhani mtakubaliana na hoja yangu kwa asilimia mia!!!
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    Hoja gan sasa?
     
  3. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    fafanua hiyo michakato!
     
  4. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 0
    Inawezekana ameshindwa tu kupanga hoja ila alimaanisha elimu ya chuo sio kukaa darasani tu na kufaulu kwa GPA nzuri bali ni mzingo wa michakato mingi wakati mwingine na uwanaharakati ndani yake. Migomo, virungu, maji ya kuwasha, kukosa boom, kunyimwa mkopo, kumeet deadline ya ku submit assaignmets nk.
     
Loading...