Elimu kupelekwa tamisemi tabu tamisemi


M

Mr Mayunga

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
313
Points
195
M

Mr Mayunga

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
313 195
Habari za mchana
TAMISEMI,ni taasisi yakiserikali ambayo inasimamia mambo mengi mojawapo likiwa ni elimu.Kabla ya,sekta ya elimu kuingizwa TAMISEMI,wataalamu walishauri elimu isiingizwe.Tulioko kwenye elimu,kunamatatizo ambayo yanashindwa kutatuliwa wilayani mfano-
. walimu kuchelewa kupandishwa madaraja
.Walimu tunafanya kazi hatuna vitambulisho vya kazi
Haya ni baadhi,lakini inasikitisha elimu kuwa na changamoto ndogo kiasi hicho,hebu tusaidieni kututatulia matatizo tupandishwe madaraja kwawakati.
 
J

JERUSALEMU

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2012
Messages
2,758
Points
2,000
J

JERUSALEMU

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2012
2,758 2,000
Habari za mchana
TAMISEMI,ni taasisi yakiserikali ambayo inasimamia mambo mengi mojawapo likiwa ni elimu.Kabla ya,sekta ya elimu kuingizwa TAMISEMI,wataalamu walishauri elimu isiingizwe.Tulioko kwenye elimu,kunamatatizo ambayo yanashindwa kutatuliwa wilayani mfano-
. walimu kuchelewa kupandishwa madaraja
.Walimu tunafanya kazi hatuna vitambulisho vya kazi
Haya ni baadhi,lakini inasikitisha elimu kuwa na changamoto ndogo kiasi hicho,hebu tusaidieni kututatulia matatizo tupandishwe madaraja kwawakati.
hiyo ndio local government, mambo yao yako ki local.kuwa mvumilivu
 
dedam

dedam

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
846
Points
195
dedam

dedam

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
846 195
Wizara ya elimu wamebaki kama watunga sera, kweli serikali hii ya ajabu sana tamisemi wanamambo mengi ya kufanya
 

Forum statistics

Threads 1,283,754
Members 493,810
Posts 30,799,889
Top