Elimu kidogo juu ya haya.

Elimu kidogo juu ya haya.

KOKUTONA

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Posts
8,651
Reaction score
6,110
Waungwana wa matechnology hodiiii.

Naomba kupata elimu toka kwenu japo kwa uchache katika vitu hivii.

1. web
2.blog
3.page
4.logo
 
Logo - nembo
web-website
blog-jukwaa
page- ukurasa
at least kwa layman kama mm naweza ksema hivi.( iyo n kutokana na uelewa wangu tu sio kweli sijui maana yake technically.)

naomba ongeza na haya ili watuambie nn maana yake

whatsap?
Twitter
fb
bbm

pia iphone na ipad
 
web = website mfano www.elimu.co.jf
blog = hii ipo kama website lakini hii inaruhusu interaction kati ya user na poster au mleta habari mfano www.jarbu.blogspot/tumblr/wordpress.com
page = ni ukurasa ambao uliopo mfano homepage ya jf
logo = ni utambulishi wa kitu chako mfano
logo_m.jpg
 
Logo - nembo
web-website
blog-jukwaa
page- ukurasa
at least kwa layman kama mm naweza ksema hivi.( iyo n kutokana na uelewa wangu tu sio kweli sijui maana yake technically.)

naomba ongeza na haya ili watuambie nn maana yake

whatsap?
Twitter
fb
bbm

pia iphone na ipad
twitter na fb ni social networks iila whatsapp, bbm, sijui skype hizi ni application za kuchat na friends zako tu..
 
Logo - nembo
web-website
blog-jukwaa
page- ukurasa
at least kwa layman kama mm naweza ksema hivi.( iyo n kutokana na uelewa wangu tu sio kweli sijui maana yake technically.)

naomba ongeza na haya ili watuambie nn maana yake

whatsap?
Twitter
fb
bbm

pia iphone na ipad

Dada gfsonwin mambo vp, at least hata wewe umewezakutoa maana hata kwa one word. Shukrani sana.

Haya wana tech, njooni mtupe details maana hivi vitu tnakutana navyo daily but siku ubabatizwe uulizwe, si kujiuma una huko lol.

Plus hayo aliyoyaongeza dada gfsonwin
 
Last edited by a moderator:
Dada gfsonwin mambo vp, at least hata wewe umewezakutoa maana hata kwa one word. Shukrani sana.

Haya wana tech, njooni mtupe details maana hivi vitu tnakutana navyo daily but siku ubabatizwe uulizwe, si kujiuma una huko lol.

Plus hayo aliyoyaongeza dada gfsonwin
mambo poa tu mamii.
naona ndetichia ametoa majibu ingawa kuna vingine ameacha. but at least katufumbua macho. ngoja tumsubiri atuambie nn maana ya ipad na iphone
 
Last edited by a moderator:
Last edited by a moderator:
mambo poa tu mamii.
naona ndetichia ametoa majibu ingawa kuna vingine ameacha. but at least katufumbua macho. ngoja tumsubiri atuambie nn maana ya ipad na iphone

AMETUSAIDIA MWAYA.

ipad na iphone si ndo vilonga longa vilivyo adanced in technology ambavyo vinatumika km computer tu? Au? ndetichia na wengine njooni mtutoe ukungu.
 
Last edited by a moderator:
Umeona ee afu utakuta wameandika Msaada wa tablet for whatsap, sasa sijui ndo nini?

mbaya zaid wadau wa hili jukwaa wengi wanassume wote ni wataalam yaani hadi wengine tunaliogopa manake wanatumia matechnical terms ambayo hata kudefine hawadefine lol!
yaani hawa kufundisha vilaza hawawez kabisa.
bora tena na sheria kidogo watu watadefine lkn hapa mmh!
 
mbaya zaid wadau wa hili jukwaa wengi wanassume wote ni wataalam yaani hadi wengine tunaliogopa manake wanatumia matechnical terms ambayo hata kudefine hawadefine lol!
yaani hawa kufundisha vilaza hawawez kabisa.
bora tena na sheria kidogo watu watadefine lkn hapa mmh!

Yaani we acha tu dada, afu wakianza kutiririka na hizo terminoloy zao, lazima ukae.
 
mambo poa tu mamii.
naona ndetichia ametoa majibu ingawa kuna vingine ameacha. but at least katufumbua macho. ngoja tumsubiri atuambie nn maana ya ipad na iphone

Iphone ni toleo la simu Smartphone (simu zinazotumia operating system zinazoweza kutuma/kupokea email, kusoma document n.k) zinazotengenezwa na kampuni ya Apple
images

Iphone



Hali kadhalika Ipad ni toleo la kompyuta bapa (tablet computers) zinazotengenezwa na kampuni hiyo hiyo ya Apple

images

Ipad
 
acha wa2mie teminology c ndo maana ya kwenda shule? Km we hauelewi bora ukae kimya kuliko kuona km kero kwako.
 
acha wa2mie teminology c ndo maana ya kwenda shule? Km we hauelewi bora ukae kimya kuliko kuona km kero kwako.

kwan nani kalalamika wasitumie terminology??
sisi tumeuliza maana ya hayo maneno na terminology tunazosikia ama wafikiri kazi ya hili jamvi ni nini?? hapa tuko ili kujifunza kama wewe unaona haya kuuliza mie na kokutona hatuoni haya.

istoshe tunaposhauri kwamba wawe wanadefine some of the new terminologies is it wrong?? nina shaka na elimu yako ama tumuulize Invisible kama kusema haya ni makosa??

wewe napata shaka ni miongoni mwa wale wanaoakufa na tai shingoni jambo hujui unabakia tu kuvumilia kisabuni mwisho wa siku unaumbuka.
 
Iphone ni toleo la simu Smartphone (simu zinazotumia operating system zinazoweza kutuma/kupokea email, kusoma document n.k) zinazotengenezwa na kampuni ya Apple
images

Iphone



Hali kadhalika Ipad ni toleo la kompyuta bapa (tablet computers) zinazotengenezwa na kampuni hiyo hiyo ya Apple

images

Ipad

asante sana mkuu kwa kunifungua ubongo wangu naomba kuuliza kwani SMARTPHONE inamaanisha nn?? je ni version ya simu ama ni generic name ya hizo ipone?? na je hata kama nina kka-nokia ka mchina ila kanasoma emails na kenyewe naweza kusema ni smartphone??

pili je simu yyte ambayo ni tachi- screen ni iphone??
 
Back
Top Bottom