Elimu: DP WORLD haina Mkataba wowote Tanzania

Elimu: DP WORLD haina Mkataba wowote Tanzania

Makubaliano ndo yanaenda Bungeni? mmmm muulize mwalimu wako tena akuangalizie majibu.
Na wewe nikuulize,...je unadhani au unafikiri ni kwanini KUMBUKUMBU za mjadala wa kuhusu DP WORLD zimefutwa bungeni?

 
Kwani binge mamlaka yake ni kufanya nini zaidi mbn na wao hususani speaker na kamati yake wanafanya wanachoamua pasipo wananchi kujuzwa ikiwa kula zetu ndizo zinazo fanya wao wawepo pale
 
MAKUBALIANO NA MKATABA NI MISAMIATI YA KISWAHILI AMBAYO NI LUGHA YA TAIFA. MKATABA NI MAKUBALIANO YA PANDE MBILI AU ZAIDI,YA JINSI YA KUENDESHA, KUTIMIZA, KUFANYA, KUKAMILISHA JAMBO FULANI WALIOKUBALIANA NALO. MAKUBALIANO HAYO YAWEZA KUWA YA AJIRA, NDOA,KUKODISHA MALI KAMA ARDHI, GARI, SHAMBA NK , KUPANGISHA NYUMBA NA VITU VINGINE VYA NAMNA HIYO. HIVYO MTU AKIKUULIZA KUWA, MFANO UNA MKATABA WA AJIRA. MAANA YAKE ANATAKA KUJUA NINI MMEKUBALIANA AU KUNA MAKUBALIANO GANI KATIKA AJIRA HIYO. KWA MAELEZO HAYO BASI MKATABA NA MAKUBALIANO NI KITU KILE KILE.
Ipo hivi. makubaliano ni vipengere muhimu vya mkataba. Jumla ya makubaliano ndio yanaleta mkataba kamili na sifa kuu ya hayo makubaliano hayakindhani au kupingana.
sasa mkiambiwa kilichopelekwa bungeni sio mkataba ni makubaliano ya mikataba ijayo ujue mmechuzwa; yatakuja mengine ila hayo hayatabadilika.
 
Back
Top Bottom