Wadau nina cheti cha foundation course toka OUT. Sina fedha za ada kuendelea zaidi. je naweza kukitumia cheti hicho kuombea kazi. kina B ya Communication skills na C ya Development Studies.
Mkuu sorry kama nitakukera ila siku nyingine kabla ya kuleta uzi au maada hapa ndani jaribu kuinyumbua mwenyewe na kuona kweli inafaa kuombewa ushauri.
Yaani unatafuta kazi kwa cheti cha foundation course seriously?
Hiyo foundation course ulikuwa unasomea nini unashindwa kuelewa kwamba hiyo course ulikuwa unapatiwa ili kujiandaa na masomo ya elimu ya juu sasa wewe unataka kazi dah!
Nikushauri kitu mkuu rejea elimu yako ya nyuma either O'level or A'level
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.