• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Electrical technician

Sharifu kaimukirwa

Sharifu kaimukirwa

Member
Joined
Sep 18, 2018
Messages
18
Points
45
Sharifu kaimukirwa

Sharifu kaimukirwa

Member
Joined Sep 18, 2018
18 45
Mimi ni fundi wa umeme wa majumbani na viwandani. Ndugu zangu ali imebana sana mwenye kazi yake inayohusiana na maswala ya umeme asisite kunistua 0657499105 /0763898012
Niko tayari kufanya kazi popote ndani na nje ya nchi*
Naomba kuwasilisha
 
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
8,283
Points
2,000
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
8,283 2,000
Unafanya kazi kwa kuwa hali imebana sana au kwa kuwa ndio fani yako
 
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2014
Messages
2,518
Points
2,000
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2014
2,518 2,000
Mimi ni fundi wa umeme wa majumbani na viwandani. Ndugu zangu ali imebana sana mwenye kazi yake inayohusiana na maswala ya umeme asisite kunistua 0657499105 /0763898012
Niko tayari kufanya kazi popote ndani na nje ya nchi*
Naomba kuwasilisha
Labda unielezee cv yako umefanya kazi wapi na pia unaishi wapi halafu nitakushauri kitu.
 
Sharifu kaimukirwa

Sharifu kaimukirwa

Member
Joined
Sep 18, 2018
Messages
18
Points
45
Sharifu kaimukirwa

Sharifu kaimukirwa

Member
Joined Sep 18, 2018
18 45
Nimefanya kazi na kampuni ya sengerem kwa mda wa miaka 5 katika ujenzi wa mradi wa REA phase 1 na 2
Kimakazi niko Dar
 
Tayukwa

Tayukwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2014
Messages
1,115
Points
2,000
Tayukwa

Tayukwa

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2014
1,115 2,000
Dah! Haya maisha haya, huyu anao ufundi ila sema kwenye suala la vyeti hivyo ndio shida. Km kuna yeyote mwenye nia na uwezo wa kumsaidia bila ya kuathirika na uwepo wake wa vyeti basi amsaidie.
 
theriogenology

theriogenology

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2016
Messages
8,774
Points
2,000
theriogenology

theriogenology

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2016
8,774 2,000
Dah! Haya maisha haya, huyu anao ufundi ila sema kwenye suala la vyeti hivyo ndio shida. Km kuna yeyote mwenye nia na uwezo wa kumsaidia bila ya kuathirika na uwepo wake wa vyeti basi amsaidie.
Wewe kwanini usimsaidie...
 
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2014
Messages
2,518
Points
2,000
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2014
2,518 2,000
Dah! Haya maisha haya, huyu anao ufundi ila sema kwenye suala la vyeti hivyo ndio shida. Km kuna yeyote mwenye nia na uwezo wa kumsaidia bila ya kuathirika na uwepo wake wa vyeti basi amsaidie.
Na Kama mtu Hana vyeti wewe unafikiri utamsaidiaje?umeme sio kitu Cha kubahatisha au unataka aunguze nyumba za watu?ufundi wa kumwaga zege ndio mtu yeyote anaweza kufanya hata Kama hajasomea lkn sio umeme yaani ukikosea hesabu kdogo tu umeunguza nyumba.
 
etkahigwa

etkahigwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2014
Messages
711
Points
500
etkahigwa

etkahigwa

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2014
711 500
Dah! Haya maisha haya, huyu anao ufundi ila sema kwenye suala la vyeti hivyo ndio shida. Km kuna yeyote mwenye nia na uwezo wa kumsaidia bila ya kuathirika na uwepo wake wa vyeti basi amsaidie.
Sasa hivi mtu yeyote anayefanya kazi za umeme ni lazima awe amethibitishwa na EWURA, la sivyo unashtakiwa. Na namna ya kujisajiri EWURA, ni lazima uwe na vyeti vya masomo ya umeme.
 
Tayukwa

Tayukwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2014
Messages
1,115
Points
2,000
Tayukwa

Tayukwa

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2014
1,115 2,000
Sasa hivi mtu yeyote anayefanya kazi za umeme ni lazima awe amethibitishwa na EWURA, la sivyo unashtakiwa. Na namna ya kujisajiri EWURA, ni lazima uwe na vyeti vya masomo ya umeme.
Hii tz siku hizi kila kitu kinatolewa macho
 
Eblack

Eblack

Member
Joined
Sep 30, 2018
Messages
61
Points
125
Eblack

Eblack

Member
Joined Sep 30, 2018
61 125
Msaada jaman kwa wale wataalam kuna kitu nimeona hapo ngoja niulize ...hivi TRADE GREDE I, GRADE II NA GRADE III mwenye grade hipi ambaye yupo Juu kielemu ....hapa namaanisha kwenye maswala ya ufundi
Wewe ni muongo Dar tech huwa hakuna grade 1.
Ungeniambia umesoma VETA kidogo ningekuelewa.
Hiyo grade one umeisomea mwaka gani hapo Dar tech?
 

Forum statistics

Threads 1,405,223
Members 531,947
Posts 34,481,280
Top