Ejaculation During Exercise


Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
223
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 223 160
Hi guys can some one help! Have experienced twice now.....working out in the gym, bench press up, pullover, intensive ABS exercise I end up with spontaneous ejaculation....gym ninayoenda haina mademu na huwa siko sexually aroused kwenye mind. Huwa kama nimebeba mzigo mzito najikuta wet duuu....its a bit embarrassing.....

Is it normal? can some one clarify........
 
Kichwa

Kichwa

Senior Member
Joined
Mar 15, 2007
Messages
119
Likes
2
Points
0
Kichwa

Kichwa

Senior Member
Joined Mar 15, 2007
119 2 0
Fanya sala ya toba haraka,
Pia jaribu kuwasiliana na Shek Yahaya yule dr. wa CCM haraka una jini Mahaba.
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
223
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 223 160
Fanya sala ya toba haraka,
Pia jaribu kuwasiliana na Shek Yahaya yule dr. wa CCM haraka una jini Mahaba.
Man I am serious......ur shemeji hana complains....jini mahaba nimerule out...kwa imani yangu sitakiwi kwenda kwa Sheikh Mnajimu
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
Hi guys some one help! Have experienced twice now.....working out in the gym, bench press up, pullover, intensive ABS exercise I end up with spontaneous ejaculation....gym ninayoenda haina mademu na huwa siko sexually aroused kwenye mind. Huwa kama nimebeba mzigo mzito najikuta wet duuu....its a bit embarrassing.....

Is it normal? can some one clarify........
....it is time for marriages stuff,lolz:D
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
79
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 79 145
Pole sana.

Nkwingwa Masa, unasema huwi uko aroused kwenye mind, je, visually vipi (iwapo na endapo kuona tu wenzako [au wewe mwenyewe] kwenye kioo ndani ya gym kuna trigger stimulation? Na kabla hata hujafikiria kuwa umeshafikiria kichwani - kengere inakuwa imeshalia...
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
223
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 223 160
....it is time for marriages stuff,lolz:D
Well, man....Will think about it....I need to date for at least 10 years before committing for marriage...

Hongera sana mkuu! umetutosa sisi senior bachelors
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
223
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 223 160
Pole sana.

Nkwingwa Masa, unasema huwi uko aroused kwenye mind, je, visually vipi (iwapo na endapo kuona tu wenzako [au wewe mwenyewe kwenye kioo] ndani ya gym kuna trigger stimulation? Na kabla hata hujafikiria kuwa umeshafikiria kichwani kengere inakuwa imeshalia...
Mkuu unajua ukiwa kwenye mazoezi serious hata ile kitu hujui kama imesimama! Nakuja shitukia nimelowa ute uumeni.....! Thank god nilikuwa na bukta nyeusi so washikaji wakajua ni jasho! LOL
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
Man I am serious......ur shemeji hana complains....jini mahaba nimerule out...kwa imani yangu sitakiwi kwenda kwa Sheikh Mnajimu
Well, man....Will think about it....I need to date for at least 10 years before committing for marriage...

Hongera sana mkuu! umetutosa sisi senior bachelors
I can tell hw serious you are now
 
Kichwa

Kichwa

Senior Member
Joined
Mar 15, 2007
Messages
119
Likes
2
Points
0
Kichwa

Kichwa

Senior Member
Joined Mar 15, 2007
119 2 0
Man I am serious......ur shemeji hana complains....jini mahaba nimerule out...kwa imani yangu sitakiwi kwenda kwa Sheikh Mnajimu

Ngoja nikutabirie,

Wewe umezaliwa April watu waliozaliwa kipindi cha baridi huwa wanapatwa na ugonjwa mbadala wa ngiri baridi yaani unapatwa na hamu kali kila mara.

Pia inaonyesha wewe ni mwanaume mwaminifu ndio maana unafatwa na majini kwa vile na yenyewe huwa yana wivu na yanaogopa ukimwi kama ukoma.

TABIBU/USHAURI

Unashauriwa kuoa haraka na usioe mwanamke mwembamba unaweza kupata murder case kwa vile mnatumia nguvu nyingi na muda mrefu kwenye ili kupunguza hasira ya mzee wako. Ukitaka kuaini nayosema kila ukinyanyua uzito mkubwa unatoa hayo maji yanayosababisha mtoto(sperms)

Mkeo lazima apende manukato na aepuke kuvaa baibui ili kukuvutia muda wote.
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
Well, man....Will think about it....I need to date for at least 10 years before committing for marriage...

Hongera sana mkuu! umetutosa sisi senior bachelors
...muda wangu ulishafika mkuu wangu.naikumbuka vizuri taimtebo yako ya JUNE!and it seems alarming sasa (hadi wazaramo wanatoka wenyewe bana..:D:D)
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
223
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 223 160
Ngoja nikutabirie,

Wewe umezaliwa April watu waliozaliwa kipindi cha baridi huwa wanapatwa na ugonjwa mbadala wa ngiri baridi yaani unapatwa na hamu kali kila mara.
Pia inaonyesha wewe ni mwanaume mwaminifu ndio maana unafatwa na majini kwa vile na yenyewe huwa yana wivu na yanaogopa ukimwi kama ukoma.

TABIBU/USHAURI
Unashauriwa kuoa haraka na usioe mwanamke mwembamba unaweza kupata murder case kwa vile mnatumia nguvu nyingi na muda mrefu kwenye ili kupunguza hasira ya mzee wako. Ukitaka kuaini nayosema kila ukinyanyua uzito mkubwa unatoa hayo maji yanayosababisha mtoto(sperms)

Mkeo lazima apende manukato na aepuke kuvaa baibui ili kukuvutia muda wote.
Tawile Mnajimu

Nimezaliwa February, Off course siwezi date wale wembamba, I need more flesh than bones.....sasa baibui kwa wazenji ni kama uji na wagonjwa.....This thing is embarrassing unapiga bao bila kujijua aaaaaaaaaaagggggrrr hata raha husikii
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
223
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 223 160
...muda wangu ulishafika mkuu wangu.naikumbuka vizuri taimtebo yako ya JUNE!and it seems alarming sasa (hadi wazaramo wanatoka wenyewe bana..:D:D)
June hapana mazee sitakiwi kuwa na haraka! Ngoja nijitunze tu....will PM you man
 
Mesh2lover

Mesh2lover

Member
Joined
Dec 4, 2008
Messages
65
Likes
0
Points
13
Mesh2lover

Mesh2lover

Member
Joined Dec 4, 2008
65 0 13
Guys you make me laugh.... but am not supposed to, like wise people should not bring jokes at this, as Masanilo has brought this as a very serious condition to him. Masanilo, I hope one of the members will provide you with answers. That is for sure could be medical, anatomical or psychological problem. BUT is not something alarming .... relux.
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
79
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 79 145
Mkuu unajua ukiwa kwenye mazoezi serious hata ile kitu hujui kama imesimama! Nakuja shitukia nimelowa ute uumeni.....! Thank god nilikuwa na bukta nyeusi so washikaji wakajua ni jasho! LOL
Having read a few places, apparently it is a natural thing to some men. Apart from the embarrassment that goes with it, there is no big clinical worries to bear. Hata hivyo, mimi nadhani kuna mishipa yako fulani hivi ambayo aidha imetanuka au kusinyaa kuliko ilivyokuwa awali kutokana na mazoezi au umri ambayo inasababisha hayo yote yatokee. Au pale unapojikunja au kujikunjua mazoezini, kuna some muscles zina gusa sehemu pasipotakiwa hivyo kukufanya ujiexpress fastafasta.
 
Kwetunikwetu

Kwetunikwetu

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2007
Messages
1,544
Likes
34
Points
145
Kwetunikwetu

Kwetunikwetu

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2007
1,544 34 145
Hi guys can some one help! Have experienced twice now.....working out in the gym, bench press up, pullover, intensive ABS exercise I end up with spontaneous ejaculation....gym ninayoenda haina mademu na huwa siko sexually aroused kwenye mind. Huwa kama nimebeba mzigo mzito najikuta wet duuu....its a bit embarrassing.....

Is it normal? can some one clarify........
haaa....haaa nasikia hata ukitaka kufa lazima upige bao!
 
Kichwa

Kichwa

Senior Member
Joined
Mar 15, 2007
Messages
119
Likes
2
Points
0
Kichwa

Kichwa

Senior Member
Joined Mar 15, 2007
119 2 0
Mkulu lets get serious now on this business,

Endorphins are endogenous opioid polypeptide compounds. They are produced by the pituitary gland and the hypothalamus in vertebrates during strenuous exercise, excitement, and orgasm; (hapa nafikiri ndio chanzo cha tatizo lenyewe)and they resemble the opiates in their abilities to produce analgesia and a sense of well-being.
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
79
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 79 145
Just wondering if the following has got something to do with it:

avatar6153_4.gif
 
Kichwa

Kichwa

Senior Member
Joined
Mar 15, 2007
Messages
119
Likes
2
Points
0
Kichwa

Kichwa

Senior Member
Joined Mar 15, 2007
119 2 0
avatar3630_2.gif


Mkuu sijui namna ya kukutumia ujumbe binafsi ila hii picha ni yangu hii sijui umeipataje au wewe ni ndg yangu?
 

Forum statistics

Threads 1,214,507
Members 462,703
Posts 28,515,243