KAPERO Member Joined Jul 18, 2010 Posts 46 Reaction score 8 Sep 10, 2010 #1 Watoto wetu hupotea siku kama ya leo. Attachments P9100132.JPG 680.2 KB · Views: 413
F Fundi Mchundo Platinum Member Joined Nov 9, 2007 Posts 13,068 Reaction score 11,672 Sep 10, 2010 #2 Kweli, Mkuu! Amandla.....
Mwanamayu JF-Expert Member Joined May 7, 2010 Posts 11,701 Reaction score 6,936 Sep 14, 2010 #3 Bora hapo naona kama kuna usalama, sio kama kwenye kumbi za toto disco kule Temeke!
JANGWANK Member Joined Mar 10, 2011 Posts 90 Reaction score 2 May 11, 2011 #4 Utafiti ufanyike kujua chanzo cha tatizo!
tatanyengo JF-Expert Member Joined Mar 30, 2011 Posts 1,133 Reaction score 282 May 11, 2011 #5 Naona kama haina tatizo vile!
Mshume Kiyate JF-Expert Member Joined Feb 27, 2011 Posts 6,764 Reaction score 908 May 11, 2011 #6 Mbona pako salama tu