EFD mpaka kwenye daladala.....?

Akhy D

JF-Expert Member
Jun 10, 2013
365
500
c862b7e620fc222ef5bf1851e3c2f342.jpg



232928ee067b10d3c33f5e54726ad42b.jpg


f905388c99d9b9c19b7a9c7d27490092.jpg


*You get what you work for not What you wish for*
 

bowlibo

JF-Expert Member
Dec 10, 2011
3,181
2,000
bado shushaini na mama ntilie

mpaka kwa wauza karanga na matunda tutafikiwa, nchi itajengwa na wananchi
 

Kingsharon92

JF-Expert Member
Aug 10, 2015
6,888
2,000
Tukiwa shuleni zamani sana Enzi za mwalimu tunakimbia mchakamchaka huku tunaimba
Taifa litajengawa na sisi vijana
Taifa litajengwa na wenye moyo
leo hii taifa litajengwa na wananchi wenyewe MAGUFULI kaza kamba tu hata kama matunda watakuja kuyafaidi wajuu zetu siyo mbaya
 

Anna333

Member
Jan 28, 2017
68
125
Jamani mtazoea tu nchi zilizoendelea zinajiendesha na kodi, hata wauza karanga nao lazima walipe kodi, si wanapata faida. Maendeleo tutayaona kama pesa itatumika ipasavyo.
 

asubuhi sana

JF-Expert Member
Mar 18, 2015
1,584
2,000
Jamani mtazoea tu nchi zilizoendelea zinajiendesha na kodi, hata wauza karanga nao lazima walipe kodi, si wanapata faida. Maendeleo tutayaona kama pesa itatumika ipasavyo.
Twenzetu wanalipia kodi vizuri tu ....Ila kwao vitu Vya msingi vyote kwao bureee ...exp. Matibabu ,shule n.k
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom