Eeeh Mungu! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eeeh Mungu!

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Jun 2, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mwacheni Mungu aitwe Mungu
     
  3. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 5,783
    Likes Received: 2,173
    Trophy Points: 280
    Sifa zote anastahiki M.Mungu..hakutuumba tupendavyo sisi ila kwa mfano wake na kwa mapenzi yake.Barak 'Allah
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Tupe connection ya umbo lake na kuzuia mvua kwa jinsi ulivyosoma kwenye gazeti la udaku.
     
  5. Kyaiyembe

    Kyaiyembe JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 1,569
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kichaa anaweza kuongoza wajinga wengi.
    Na inapotokea hivyo jamii wanamo ishi hawa wote (wajiinga na kichaa wao) inapata shida na madhara amkubwa sana!
    Hili linatoke huko ilikopatikana habari hii!.
     
  6. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,791
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    eeeh Mwenyenzi Mungu mwingi wa rehema mwenye kuneemesha neema kubwa na ndogo ndogo tusaidie waja wako,namuonea huruma sana ivi ni nani aliyetuloga?
     
  7. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,395
    Likes Received: 1,032
    Trophy Points: 280
    God is GOOD all the time............
     
  8. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,961
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hivu uweredi wa hawa wahariri wa Hizi habari uko wapi? habari hii imechunguzwa kweli? Mungu washushie laana kuu wahariri hawa ukiona yastahili
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Duuh haya mambo ya ushirikina ni adui wa maendeleo
     
Loading...