Eeeh Mungu!

Eeeh Mungu!

MaxShimba

Platinum Member
Joined
Apr 11, 2008
Posts
36,008
Reaction score
4,093
543692_10150749298237194_542884487_n.jpg
 
Sifa zote anastahiki M.Mungu..hakutuumba tupendavyo sisi ila kwa mfano wake na kwa mapenzi yake.Barak 'Allah
 
Tupe connection ya umbo lake na kuzuia mvua kwa jinsi ulivyosoma kwenye gazeti la udaku.
 
Kichaa anaweza kuongoza wajinga wengi.
Na inapotokea hivyo jamii wanamo ishi hawa wote (wajiinga na kichaa wao) inapata shida na madhara amkubwa sana!
Hili linatoke huko ilikopatikana habari hii!.
 
eeeh Mwenyenzi Mungu mwingi wa rehema mwenye kuneemesha neema kubwa na ndogo ndogo tusaidie waja wako,namuonea huruma sana ivi ni nani aliyetuloga?
 
Hivu uweredi wa hawa wahariri wa Hizi habari uko wapi? habari hii imechunguzwa kweli? Mungu washushie laana kuu wahariri hawa ukiona yastahili
 
Duuh haya mambo ya ushirikina ni adui wa maendeleo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom