Eeeh Mungu, Mlinde, na Mkinge, Tundu Antipas Lissu

Eeeh Mungu, Mlinde, na Mkinge, Tundu Antipas Lissu

Soma kwanza uelewe, aisee...kumbe ndiyo maana kuna mijitu hu-fail mitihani. Ndiyo maana bado hamjui nini alichosema Tundu Lissu kuhusu makinikia. Narudia tena na tena.....Soma Uelewe kabla Hujajibu.
 
Na Alaaniwe amtegemeae mwanadam wewe badala ujiombee wewe na familia yako unahangaika na wanasiasa jipiganie mwenyewe
Chizi mkubwa wewe, tatizo hausomi ukaelewa unakimbilia kujibu. Hivi una akili gani wewe Kingsharon?
 
Red brigade division tutamlinda Tundu Lissu kwa garama yoyote iwe ni vita au amani.....over!
 
Hivi wale wenye vyeti feki wameanza kupewa mafao yao ya kujitoa?... Hapa hapa inabidi tubanane na sisi wengine tuchukue hicho kidogo kilichoingia huko
 
Huyu jamaaa ajilinde maanake ma ccm yana hasira naye yatamuua ila hawatakuwa salaama ..
 
Kuna Watu povu linawatoka utafikiri bila lissu majumbani kwenu hamtakula pumbavu zenu wote mliniquote hamna akili mnataka akili yangu ifanane na za kwenu ambazo mmeshikiwa na wanasiasa kila watakalosema kwenu ni kuitikia tu wajinga wakubwa nyie tena msiwe mnapangia watu cha kucoment humu
 
Kuna Watu povu linawatoka utafikiri bila lissu majumbani kwenu hamtakula pumbavu zenu wote mliniquote hamna akili mnataka akili yangu ifanane na za kwenu ambazo mmeshikiwa na wanasiasa kila watakalosema kwenu ni kuitikia tu wajinga wakubwa nyie tena msiwe mnapangia watu cha kucoment humu

Kuna mambo nayoyaona kwako wewe Kingsharon.......
1. Inawezekana unaishi kwa shemeji yako (na siku dada yako akiachika, na wewe HOME au ubaki umsaidie dada yako).....au
2. Unategemea nyumba yenu ya urithi........au
3. Unauza unga I mean cocaine..........au
4. Unapakatwa.

Laiti ungejua, watu tuliofanya kazi jinsi tunavyoteswa na serikali kupitia hii mifuko ya jamii usingethubutu kuongea au ku- comment upuuzi kama ulivyofanya. Watu wameshaachishwa kazi, hawana akiba ya pesa inayowawezesha kufanya biashara, pesa zao zimeshikiliwa na serikali kupitia mifuko ya jamii, kazi au ajira hazipatikani, kwa mazingira haya kweli utaacha kumuombea kwa Mungu mtu aliyejitoa kupigania hili? Brother, next time, make sure you think before you comment.
 
Na Alaaniwe amtegemeae mwanadam wewe badala ujiombee wewe na familia yako unahangaika na wanasiasa jipiganie mwenyewe
kwa hiyo unataka kusema alaaniwe pia na yule anayepita makanisani kwamba aombewe na watanzania?
 
Back
Top Bottom