• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Eeeh bhana eeeh.......!

Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,621
Points
1,225
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,621 1,225


Duh nchi nyengine raha kweli kila mtu na mambo yake teh teh teh.......................!:biggrin1::biggrin1::biggrin1::biggrin1::biggrin1::biggrin1::biggrin1::biggrin1::biggrin1:
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,284
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,284 0
jamaa kaajiri mlinzi kabisa ili msimbughudhi
 
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,381
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,381 0
Tahadhari usisimame hapa wala kukaaa.... Jamaa kaamua kulala sasa
 
Thread starter Similar threads Forum Replies Date
comte Jamii Photos 13
Ngareroo Jamii Photos 7
johnman Jamii Photos 10
Beira Boy Jamii Photos 7
Alvin A. Jamii Photos 2

Forum statistics

Threads 1,405,631
Members 532,064
Posts 34,491,405
Top