Edward Lowassa atangaza rasmi mbio zake za urais 2015...

The Fixer

JF-Expert Member
Mar 3, 2008
1,365
2,000
Mwambieni atibu kwanza maradhi yanayomsumbua jamani. Hatutaki Rais atakayetufia magogoni. Hana siha njema anajitutumua tu
 

Prince Hope

JF-Expert Member
Jul 21, 2012
2,159
1,225
Wakuu nafatilia habari Channel 10 kuna habari ya mhe. lowasa yupo kanisani huko monduli nimemsikia akiomba watz wamwombee ktk safari yake ngumu kwenye milimani, mabonde na miiba. ila mhe. hajafafanua anaelekea wapi. Kuna mtu anayeweza kunitoa tongotongo mhe.ana safari ya kuelekea wapi?

Nimemwona hata Waziri Ole Medeye!
 

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
May 24, 2008
10,943
1,225
Lowassa Lowassa please naomba kwa sasa upumnzike kwani tayari 2015 tayari wewe ni rais weka nguvu kwa ajili ya kujiandaa kuapishwa Mr prezda....walai Membe akipewa Nchi hii naenda kuishi kenya na jinsi nilivyo mjaluo I just cross the border, siwezi kukubali kutawaliwa na weak leader, kiongozi asiwe na hata hulka ya uongozi aende akawe kiongozi ya familia ya Mama salma jamaa akistafu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom