Ccm wakiona hivi,roho zinawauma mno.wao kiranja wao anapiga marufuku wananchi kuzikana kufarijiana,na wamepewa hela watumie
Mbinu zote,kuonyesha msiba huu sio kitu.
Tusijali wapinzani,ccm tumewazoea,bungeni mnaiona hali,ACT mmeona walivyoingiliwa na kuhamishiwa ccm ili tu kuua uinzani.sasahivi zito atapewa uwaziri.
Tusijali wapinzani,tujipeni moyo sisi lengo ni moja tu ! ccm hawatatutia kwapani.
Tuendeleze umoja watu kuombeana sana,kupendana na kutiana moyo,tutavuka tu.
Mungu Linda nchi dhidi ya huu ubaguzi,hata wa misiba.Fanya jambo Mfalme magofili,aaibike,adharaulike na kuchekwa kimataifa.hujawahi kutonijibu nikikuoba,najua hata hili
Utanijibu,Amen.