Edward Lowassa afika nyumbani kwa Marehemu Ndesamburo kutoa Pole

Compact

JF-Expert Member
Oct 22, 2015
3,950
2,000
Mbona leo huyu Body Guard anashangaa?...

Hajui kuwa huyu ni Lulu wa Taifa?
 

konyola

JF-Expert Member
Dec 13, 2016
1,878
2,000
Love u my Presdent Lowassa!!!! others I don't remember and don't ask me because u can't plan to me the president to love!!
 

MBIIRWA

JF-Expert Member
May 24, 2013
2,472
2,000
Lowasa mtu wa watu, mfalme anaweza kukataza wanachama wake wasifike kwenye msiba wa mpinzani.
by ze wei Gambo hajafika hapo kushughulikia rambirambi
 

joyce mngongo

JF-Expert Member
Dec 29, 2016
891
1,000
Ccm wakiona hivi,roho zinawauma mno.wao kiranja wao anapiga marufuku wananchi kuzikana kufarijiana,na wamepewa hela watumie
Mbinu zote,kuonyesha msiba huu sio kitu.

Tusijali wapinzani,ccm tumewazoea,bungeni mnaiona hali,ACT mmeona walivyoingiliwa na kuhamishiwa ccm ili tu kuua uinzani.sasahivi zito atapewa uwaziri.

Tusijali wapinzani,tujipeni moyo sisi lengo ni moja tu ! ccm hawatatutia kwapani.
Tuendeleze umoja watu kuombeana sana,kupendana na kutiana moyo,tutavuka tu.

Mungu Linda nchi dhidi ya huu ubaguzi,hata wa misiba.Fanya jambo Mfalme magofili,aaibike,adharaulike na kuchekwa kimataifa.hujawahi kutonijibu nikikuoba,najua hata hili
Utanijibu,Amen.
 

goggles

JF-Expert Member
Apr 1, 2017
2,340
2,000
Lowasa ndio president wetu wa mioyo. Anajua kutufariji kiakili na kimwili. Hakika sasa anaishi kwa amani. Mungu aendelee kumbariki kiongozi na baba yetu.
Mtafutaji hachoki. Hivyo ni wajibu wa Lowasa kujipendekeza.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom