Eckenford Sekondari,Chuo cha Ualimu na Chuo Kikuu kupigwa mnada na NBC kwa kushindwa kulipa deni

barafu

JF-Expert Member
Apr 28, 2013
6,705
2,000
Chuo kikuu kishiriki cha Eckenford kilichopo mkoani Tanga kinatarajiwa kupigwa mnada pamoja na Taasisi zilizopo chini yake ili kufidia deni wanalodaiwa na Benki ya taifa ya Biashara (NBC).

image.jpeg


Kampuni ya udalali ya Bani Investment imetangaza kupiga mnada chuo hicho kilichopo kwenye kiwanja namba 53/2 na 54/2 eneo la Central Tanga. Pia kampuni hiyo itapiga mnada Shule ya sekondari Eckenford na Chuo cha Ualimu Eckenford vilivyopo eneo la Kange, kiwanja namba 12 chenye ukubwa wa Ekari 3.4 za eneo.
 

Msomali_

JF-Expert Member
Feb 12, 2017
543
1,000
Dah..

Mwaka huu mgumu sana aiseee, kila sehemu mali zinapigwa mnada.

Ipo siku tutasikia Mukulu kapiga mnada jumba jeupe pale magogoni kufidia deni la Tanesco.
Ni kweli Mkuu ila Magogoni hapauzwi ng'o ni nyie ndio mtauzwa na kuisoma namba
 

Deogratius Kisandu

Verified Member
Dec 2, 2012
1,335
2,000
Chuo kikuu kishiriki cha Eckenford kilichopo mkoani Tanga kinatarajiwa kupigwa mnada pamoja na Taasisi zilizopo chini yake ili kufidia deni wanalodaiwa na Benki ya taifa ya Biashara (NBC).

View attachment 471536

Kampuni ya udalali ya Bani Investment imetangaza kupiga mnada chuo hicho kilichopo kwenye kiwanja namba 53/2 na 54/2 eneo la Central Tanga. Pia kampuni hiyo itapiga mnada Shule ya sekondari Eckenford na Chuo cha Ualimu Eckenford vilivyopo eneo la Kange, kiwanja namba 12 chenye ukubwa wa Ekari 3.4 za eneo.

Na wanafunzi nao watapigwa mnada au ni majengo tu?
 

Mlaleo

JF-Expert Member
Oct 11, 2011
11,446
2,000
NBC kuleni na wenzenu... kama q chillah

Dah huyu nae sijasikia kakamatwa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom