EATV kwanini mnawaonesha Mashoga kwenye kituo chenu?

EATV kwanini mnawaonesha Mashoga kwenye kituo chenu?

hivi kwanini mashoga wote ni majina ya mrengo huo tu..

Hawa nao ni mrengo wa Bwana,wote wamejitangaza ni mashoga wakiongozwa na Mwimbaji wa Injili wa Nairobi Kenya,George Barasa
 

Attachments

  • 1394304981063.jpg
    1394304981063.jpg
    14.7 KB · Views: 272
  • 1394304998335.jpg
    1394304998335.jpg
    70.8 KB · Views: 288
  • 1394305080996.jpg
    1394305080996.jpg
    9.1 KB · Views: 267
  • 1394305094362.jpg
    1394305094362.jpg
    11.8 KB · Views: 250
Hawa nao ni mrengo wa Bwana,wote wamejitangaza ni mashoga wakiongozwa na Mwimbaji wa Injili wa Nairobi Kenya,George Barasa

nazungumzia kwa mazingira yetu ys kitanzania mashoga wengi majina yao ni mrengoo wa MUDI kwann!!!??
 
nazungumzia kwa mazingira yetu ys kitanzania mashoga wengi majina yao ni mrengoo wa MUDI kwann!!!??

Wapo pia kina Matayo,Peter,Robert,Hawa ukoo Wa Matayo ni ndugu watatu,baba mmoja,mama mmoja wote mashoga na ni wa Tanzania
 
niliposoma kwenye gazeti tcra zimezionya star tv,itv na redio free afrika kwa kukiuka maadili nilifikiri wamekemea kuhusu hayo mambo ya kishoga kumbe wanakemea siasa nikaona wapumbavu ina maana wao kuisema serikani ndio kukiuka maadili huu uchafu mwingine hawauoni
 
hivi kwanini mashoga wote ni majina ya mrengo huo tu..

Mmoja wa mashoga wakubwa nchini anajiiata aunt Bilal jina lake halisi nila ' kikiristu"kwani mashoga wa Uganda, Kenya , Malawi unadhani ni wa mrengo gani?
 
nazungumzia kwa mazingira yetu ys kitanzania mashoga wengi majina yao ni mrengoo wa MUDI kwann!!!??

Mi ntakwambia ni kwanini!
Sababu kuu ya waliberali kujiitata majina yasio ya kwao ya asili ni KUJARIBU KUFICHA ASILI ZAO.
Na ukitaka kujua hassa Hao wanamme wanaotafunwa ni watu wa madhehebu gani basi we tazama ni imani gani ambayo ina support na ku promote hizi ndoa za njinsi mija!

Killa siku utakuta makanisa makubwa DUNIANI wanafungisha ndoa za JINSIA MOJA! Na haitoshi hio peke yake! Pia viongozi wa KIKRISTO wengi tu qametangaza hadharani kuwa wao mi CHAKULA!
Na yyt mwenye uraru ana karibishwa kuwatafuna.
 
Pia salama nae kalichukua lile punga maarufu jijini ...martin kadinda kwenye show ya mkasi
 
kila mtu anahaki ya kuishi hapa tz ndivyo katiba inasema hivo..

Ni kweli Ndio Maana Mlegezo vimin na vinguo vya kubana kwa wanawake vimeshika kasi sana kwa kisingizio cha kwenda na wakati huku Viongozi wakiogopa Kukemea Maadili kuporomoka kisa eti watanyimwa Misaada na Wazungu Kama Mseveni anavyofanyiwa sasa . Kaa ukijua Kuwa wazungu wanapata pesa nyingi kwa kuuza Dawa za VVU TZ hivyo wamebuni nguo za kuhamasisha Ngono ili Maambukizi yaongezeke kwa kasi wapate kuuza Dawa za kurefusha maisha huku maradhi yakisambaa hadi waafrika wote waugue kisha waludishe Ukoloni kwa nia ya kuja kuwaokoa weusi wasitoweke Dunia kwa Ukimwi Kama Tembo wanaoteketea kwa ujangiri sasa wazungu ujangiri wao kwa weusi ni kuhimiza Uvaaji wa hovyo hovyo na ushoga ili kuongeza maambukizi kwa kisingizio cha Haki za binadamu
 
Mtoa mada mbona una interest na hawa ma bwabwa. huna topic inayohusu warembo wetu waliojaa tele. wewe nina wacwac ni choko
 
Wauza dawa za Ukimwi wauza KY hata wauza condom hawataki kusikia Suala la Ushoga linapingwa kwani wanajua mashoga wakifutwa mapato Yao yataathilika sana Mseveni alipaswa avinunue hivyo viwanda kwanza kisha ndipo angepiga marufuku ushoga
 
Back
Top Bottom