EATV Friday Night Live tumieni lugha ya staha

EATV Friday Night Live tumieni lugha ya staha

mleta mada unalokosa kubwa la kwanza;

hivi mwanaume unapata wapi huo muda wa kukaa na kuangalia tv; kibaya zaidi kipindi cha teenagers halafu ukikutana na mambo kama hayo unaanza kutusumbua hapa.
 
mleta mada unalokosa kubwa la kwanza;

hivi mwanaume unapata wapi huo muda wa kukaa na kuangalia tv; kibaya zaidi kipindi cha teenagers halafu ukikutana na mambo kama hayo unaanza kutusumbua hapa.
haimaanishi vipindi vya teenagers ndio visiwe na maadili kamanda...ule ni ujinga
 
Ni Tv/radio Znazoendishwa Bila Proffesion, Na Zina Cheap Labor. Kurun TBC, StarTV Au ITV Ni Gharama Kuliko Hiz TV No2. So Kwa Upande Flan Znasaidia TV No1 Kuexist.
 
Nimeshangazwa na akili mbovu ya huyu sam missago anavyoendesha kipindi bila upeo. Anawahoji wadada wawili kuhusu mapenzi anasema eti vijana wanakula chakula bila chumvi ili wakalambe chumvi kwenye papuchi.

Hivi huyu dogo anakua kalewa au kavuta bange? Yeye anadhani kila mtu ni mvuta bangi na hana adabu kama yeye?

IPP media tafadhali tafadhali tuheshimiane sio kila mtu anaangalia TV bar na walevi.
Hiyo mida watoto wanakuwa wameshalala imekuwaje ukabadili Chanel haraka? Watu wqzima hatuangalii vipindi vya vijana

Don't tress urself with knowing all answers to every question. Don't worry nobody will be clever enough to ask you
 
Nimeshangazwa na akili mbovu ya huyu sam missago anavyoendesha kipindi bila upeo. Anawahoji wadada wawili kuhusu mapenzi anasema eti vijana wanakula chakula bila chumvi ili wakalambe chumvi kwenye papuchi.

Hivi huyu dogo anakua kalewa au kavuta bange? Yeye anadhani kila mtu ni mvuta bangi na hana adabu kama yeye?

IPP media tafadhali tafadhali tuheshimiane sio kila mtu anaangalia TV bar na walevi.
Unapata wapi muda wa kuangalia kipindi Kama hiki....!!! Ohhhh My God.
 
Kajinga tu hako ka dogo,mshahara wenyewe laki tano NA mashati NA suruali za kuazima kwenye maduka ya nguo
 
Unapata wapi muda wa kuangalia kipindi Kama hiki....!!! Ohhhh My God.
mkuu cjakuelewa... u mean mda wangu kuna mtu ananipangia na nini niangalie au nisiangalie? Hata magu hajafkia huko
 
Nimeshangazwa na akili mbovu ya huyu sam missago anavyoendesha kipindi bila upeo. Anawahoji wadada wawili kuhusu mapenzi anasema eti vijana wanakula chakula bila chumvi ili wakalambe chumvi kwenye papuchi.

Hivi huyu dogo anakua kalewa au kavuta bange? Yeye anadhani kila mtu ni mvuta bangi na hana adabu kama yeye?

IPP media tafadhali tafadhali tuheshimiane sio kila mtu anaangalia TV bar na walevi.
Kumbe tunao keleka na hizo swagger ni wengi sana. Kwakweli mm ikifika kipindi chake nahamisha channel

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nimeshangazwa na akili mbovu ya huyu sam missago anavyoendesha kipindi bila upeo. Anawahoji wadada wawili kuhusu mapenzi anasema eti vijana wanakula chakula bila chumvi ili wakalambe chumvi kwenye papuchi.

Hivi huyu dogo anakua kalewa au kavuta bange? Yeye anadhani kila mtu ni mvuta bangi na hana adabu kama yeye?

IPP media tafadhali tafadhali tuheshimiane sio kila mtu anaangalia TV bar na walevi.

Ninachojua tu ni kwamba si Sam Misago wala Eatv ambao wametushikia mtutu wa Bunduki kutulazimisha kutazama tv yao na hasa hicho Kipindi.
 
Friday night live na shilawadu.....wanaofuatilia/wapenzi wa vipindi hivi akili zao haziko Sawa! Mtu mwenye akili timamu huwezi angalia upuuzi kama huo!
Hakuna upuuzi duniani kama SHILAWADU

halafu wanaopenda zaidi kufuatilia ni watu wa hovyo hovyo tu.

SHILAWADU na Facebook ya wabongo ni sawa tu
 
Nimeshangazwa na akili mbovu ya huyu sam missago anavyoendesha kipindi bila upeo. Anawahoji wadada wawili kuhusu mapenzi anasema eti vijana wanakula chakula bila chumvi ili wakalambe chumvi kwenye papuchi.

Hivi huyu dogo anakua kalewa au kavuta bange? Yeye anadhani kila mtu ni mvuta bangi na hana adabu kama yeye?

IPP media tafadhali tafadhali tuheshimiane sio kila mtu anaangalia TV bar na walevi.
Chumvi ni nini kwani?
 
Kajinga tu hako ka dogo,mshahara wenyewe laki tano NA mashati NA suruali za kuazima kwenye maduka ya nguo
Mkuu, una tatizo kubwa sana..

Pia una katatizo ka wivu,unayaonea wivu sana maisha anayoishi huyo kijana!
 
Hakuna upuuzi duniani kama SHILAWADU

halafu wanaopenda zaidi kufuatilia ni watu wa hovyo hovyo tu.

SHILAWADU na Facebook ya wabongo ni sawa tu
Mkuu, umesahau nani ni mpenzi mkubwa wa hicho kipindi?

Uchochezi!
 
Back
Top Bottom