EATV Friday Night Live tumieni lugha ya staha

EATV Friday Night Live tumieni lugha ya staha

Kila stage na zama zake , hata wewe kuna kipindi ulikuwa unaonekana wa ajabu, hao wanaofatilia itafikia stage wataacha ni muda tu.
 
tatizo dogo unyamwezi mwingi ukute hata mbele hajawahi kwenda................halafu kama madem kawajulia ukubwani..nonsense
 
Vipindi vya watoto mnahangaika navyo vya nini?
Kwakweli inastusha kuskia kipindi kina promote kunyonya inyo... tena wazi wazi... hakyanani nawasongesha mbele na lazma waombe radhi
 
Yote haya kisa kuzama uvinza duuh!!! mkaushieni, wengine huku mnazama chumvini ila mnamponda jamaa [emoji23][emoji23][emoji23]
 
tatizo dogo unyamwezi mwingi ukute hata mbele hajawahi kwenda................halafu kama madem kawajulia ukubwani..nonsense
Unachosema inawezekana kinaukweli maana inawezekana ndio kajua leo mambo ya kunyonyana chini ndo maana kila mtu anamuuliza ili ajifunze zaidi... Fa.la sana huyu jamaa
 
Yote haya kisa kuzama uvinza duuh!!! mkaushieni, wengine huku mnazama chumvini ila mnamponda jamaa [emoji23][emoji23][emoji23]
Hawezi kutukosea adabu kusema waziwazi na kupromote kwa madogo zetu
 
Jamaa anajifanyaga machinooo kweliii.... Afu ukute hata bangi haijui wala nini....
 
Yote haya kisa kuzama uvinza duuh!!! mkaushieni, wengine huku mnazama chumvini ila mnamponda jamaa [emoji23][emoji23][emoji23]
unajua Jose credibility yako kubwa aisee usijishushe..point is dogo ana zile kupenda dharirisha madem its as if anajua hatawapata baada ya kipindi nilicheki clip moja mara kawabambia ile kuforce hadi madem wanamkimbia..
 
unajua Jose credibility yako kubwa aisee usijishushe..point is dogo ana zile kupenda dharirisha madem its as if anajua hatawapata baada ya kipindi nilicheki clip moja mara kawabambia ile kuforce hadi madem wanamkimbia..
Mkuu ndio mambo ya usupstaa hayo aisee sometimes wanafanya vitu vya ajabu..lakini mkuu mbona sijawahi kusikia yeye kawadhalilisha mademu
 
unajua Jose credibility yako kubwa aisee usijishushe..point is dogo ana zile kupenda dharirisha madem its as if anajua hatawapata baada ya kipindi nilicheki clip moja mara kawabambia ile kuforce hadi madem wanamkimbia..
Bora umemwambia mkuu... Unless naye uelewa wake mdogo
 
Jamaa anajifanyaga machinooo kweliii.... Afu ukute hata bangi haijui wala nini....
hahaha jf raha sana kwa hiyo much know lazima awe amevuta bangi...mimi nilijua kigezo cha kuwa much know ni kupiga kitabu vya kutosha
 
Muandikie mengi barua

[Color= yellow]Triple A[/color]
 
tatizo dogo unyamwezi mwingi ukute hata mbele hajawahi kwenda................halafu kama madem kawajulia ukubwani..nonsense
duuuh zile mbwembwe za utangazaji mkuu..tena ukizingatia ni kipindi cha burudani kwa hiyo madoido muhimu..ila sijasema maadili yasizingatiwe
 
Back
Top Bottom