EATV Friday Night Live tumieni lugha ya staha

EATV Friday Night Live tumieni lugha ya staha

maroon7

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Posts
11,345
Reaction score
15,850
Nimeshangazwa na akili mbovu ya huyu sam missago anavyoendesha kipindi bila upeo. Anawahoji wadada wawili kuhusu mapenzi anasema eti vijana wanakula chakula bila chumvi ili wakalambe chumvi kwenye papuchi.

Hivi huyu dogo anakua kalewa au kavuta bange? Yeye anadhani kila mtu ni mvuta bangi na hana adabu kama yeye?

IPP media tafadhali tafadhali tuheshimiane sio kila mtu anaangalia TV bar na walevi.
 
Nimeshangazwa na akili mbovu ya huyu sam missago anavyoendesha kipindi bila upeo. Anawahoji wadada wawili kuhusu mapenzi anasema eti vijana wanakula chakula bila chumvi ili wakalambe chumvi kwenye ***** Hivi huyu dogo anakua kalewa au kavuta bange? Yeye anadhani kila mtu ni mvuta bangi na hana adabu kama yeye? IPP media tafadhali tafadhali tuheshimiane sio kila mtu anaangalia TV bar na walevi.


Hicho kipindi kina watu wake,kama unahisi hakikufai, potezea.
Angalia Kipima Joto ITV
 
Halafu kuna wengine wanamuona ndio roli modo wao hapo lazima tuvishakie vichwa vyao

mafisadi hayana chama
 
Nimeshangazwa na akili mbovu ya huyu sam missago anavyoendesha kipindi bila upeo. Anawahoji wadada wawili kuhusu mapenzi anasema eti vijana wanakula chakula bila chumvi ili wakalambe chumvi kwenye ***** Hivi huyu dogo anakua kalewa au kavuta bange? Yeye anadhani kila mtu ni mvuta bangi na hana adabu kama yeye? IPP media tafadhali tafadhali tuheshimiane sio kila mtu anaangalia TV bar na walevi.
Vipindi vya watoto mnahangaika navyo vya nini?
 
Sawa nitajirekebisha nisameheni wakuu

Sent from my Iphone 7 using JamiiForums mobile app
 
FNL na SHILAWADU KIPI BORA ?

Sent from my Priceless H40-D00 using JamiiForums mobile app
 
Nimeshangazwa na akili mbovu ya huyu sam missago anavyoendesha kipindi bila upeo. Anawahoji wadada wawili kuhusu mapenzi anasema eti vijana wanakula chakula bila chumvi ili wakalambe chumvi kwenye ***** Hivi huyu dogo anakua kalewa au kavuta bange? Yeye anadhani kila mtu ni mvuta bangi na hana adabu kama yeye? IPP media tafadhali tafadhali tuheshimiane sio kila mtu anaangalia TV bar na walevi.
Ana akili za kitoto kwa kweli.
 
Nimeshangazwa na akili mbovu ya huyu sam missago anavyoendesha kipindi bila upeo. Anawahoji wadada wawili kuhusu mapenzi anasema eti vijana wanakula chakula bila chumvi ili wakalambe chumvi kwenye ***** Hivi huyu dogo anakua kalewa au kavuta bange? Yeye anadhani kila mtu ni mvuta bangi na hana adabu kama yeye? IPP media tafadhali tafadhali tuheshimiane sio kila mtu anaangalia TV bar na walevi.
Tune to Clouds FM, Shilawadu aka Wazee wa Ubuyu
 
Back
Top Bottom