Eartel wanaboa sana sijui nihame.


mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2012
Messages
2,098
Likes
103
Points
145
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2012
2,098 103 145
Siku 4 sijapata chekatime wala vifurush.ukibofya menu et huduma hii haipatikan kwasasa jaribu badae.nimewachoka
 
R

rugwebe78

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2013
Messages
267
Likes
10
Points
0
R

rugwebe78

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2013
267 10 0
hata ukiham, wote n walewale tu, hakuna voda, tigo, sijui zantel! yaani uozo mtupu! labda ttcl
 
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2013
Messages
15,844
Likes
5,769
Points
280
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2013
15,844 5,769 280
hamia huku
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,504
Likes
224
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,504 224 160
Naskia kuna mtandao unaitwa BOL....jaribu huo.
 
mwanyolataa

mwanyolataa

Senior Member
Joined
Nov 25, 2012
Messages
100
Likes
14
Points
35
mwanyolataa

mwanyolataa

Senior Member
Joined Nov 25, 2012
100 14 35
Mimi wame niibia dakika zangu nimelipia wiki nzima nikaongea sekunde 80 wakaniambia nmemaliza huu ni wizi mkubwa wadau tutoe taarifa kwa mamlaka husika ili lifanyiwe kazi tcra au tume ya ushindani
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,504
Likes
224
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,504 224 160
Mimi wame niibia dakika zangu nimelipia wiki nzima nikaongea sekunde 80 wakaniambia nmemaliza huu ni wizi mkubwa wadau tutoe taarifa kwa mamlaka husika ili lifanyiwe kazi tcra au tume ya ushindani
Tatizo ni ukimya wa hizo mamlaka, usiadhani kwamba ndo wataanza kusikia leo. Huwa nafikiri kuwa wana kamisheni yao huwa wanachukua ili "kuvumilia" madudu yao..
 
chaboo

chaboo

Member
Joined
Dec 11, 2013
Messages
78
Likes
0
Points
0
chaboo

chaboo

Member
Joined Dec 11, 2013
78 0 0
faza kila mtandao tz unaboa, voda nao ukiweka jero ukinunua kifurushi cha jero wanakwambia hunasalio la kutosha, tigo balaa tupu
 
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2012
Messages
2,098
Likes
103
Points
145
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2012
2,098 103 145
faza kila mtandao tz unaboa, voda nao ukiweka jero ukinunua kifurushi cha jero wanakwambia hunasalio la kutosha, tigo balaa tupu
yani bora tuanzishe njia mbadala ya kuwasiliana
 
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2012
Messages
2,098
Likes
103
Points
145
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2012
2,098 103 145
Tatizo ni ukimya wa hizo mamlaka, usiadhani kwamba ndo wataanza kusikia leo. Huwa nafikiri kuwa wana kamisheni yao huwa wanachukua ili "kuvumilia" madudu yao..
yani tz kila kitu uozo
 
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
8,282
Likes
1,189
Points
280
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
8,282 1,189 280
Huku bush kwetu kuna mtandao wa airtel. Huo unaokuboa wa eartel utakuwa mpya usioaminika! Hamia kwa mabingwa
wa airtel!
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,563
Likes
1,591
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,563 1,591 280
Eartel ni kampuni mpya? Mbona sijawahi kuisikia
 
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2012
Messages
2,098
Likes
103
Points
145
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2012
2,098 103 145
Ndo wapi hao mabingwa?
Huku bush kwetu kuna mtandao wa airtel. Huo unaokuboa wa eartel utakuwa mpya usioaminika! Hamia kwa mabingwa
wa airtel!
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,504
Likes
224
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,504 224 160
Mimi nashauri JF tuanzishe mtandao wa simu. lakini kama eatel wanasumbua ahamie airtel hakatwi mtu pale.
Huyu nae sijui ni Eartel alifuata nini..? mitandao ambayo hata haijasajiliwa sijui ameitoa wapi??
 
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
7,762
Likes
4,864
Points
280
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
7,762 4,864 280
eatel kiswahli airtel kithungu.au sio?
Sasa nimekuelewa, kuna wazo nimempa Mwenyekiti Baba V la kuanzisha kampuni ya simu ya jf chitchat naona anaifanyia kazi.
 
Last edited by a moderator:
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,504
Likes
224
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,504 224 160
Sasa nimekuelewa, kuna wazo nimempa Mwenyekiti Baba V la kuanzisha kampuni ya simu ya jf chitchat naona anaifanyia kazi.
Hilo wazo linauzika na linalipa mkuu, ngoja tulifanyie upembuzi yakinifu kabla hatujalipeleka kwa washika dau ili waangalie namna ya kurasmisha mchakato wa kukasmisha baadhi ya huduma za mitandao mingine kwenye huu mtandao wetu.
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,842
Likes
5,201
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,842 5,201 280
Siku 4 sijapata chekatime wala vifurush.ukibofya menu et huduma hii haipatikan kwasasa jaribu badae.nimewachoka
nimeipenda lugha yako ya picha.... sasa si uamie tigo...?
 

Forum statistics

Threads 1,251,558
Members 481,767
Posts 29,775,953