E L leo ndani ya Synagogue church of all nations la Prophet TB Joshua..


MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,478
Points
1,195
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,478 1,195
Huyu TB Joshua si ndo yule aliyemtabira EL kuwa raisi wa Tanzania? Naona EL atakuwaameenda tena kukazia utabiri huo ufanikiwe.
MAGAMBA BHANA, NAKWAMBIA HATA MAJI MAREFU NA DOKTA MANYAUNYAU MWAKA HUU WATAKULA TENDA.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,509
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,509 2,000
Msimsingizie TB Joshua, hajawahi mtabiria Lowassa urais
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,686
Points
2,000
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,686 2,000
kwani kwenda kusali kwa TB joshua ndo kunakompatia mtu uraisi?? mbona wengi tu wanakwenda kusali huko je ni wanataka uraisi ama?? mwacheni EL apumuweeeeeeeee eboh!
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Kuna haja ya kujiuliza na kuulizana juu ya utendaji wa Mungu juu ya hawa viumbe wake!!!!
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
kwani kwenda kusali kwa TB joshua ndo kunakompatia mtu uraisi?? mbona wengi tu wanakwenda kusali huko je ni wanataka uraisi ama?? mwacheni EL apumuweeeeeeeee eboh!
Kweli bana, wamwache apumuwe nakupumuwaaaa
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,686
Points
2,000
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,686 2,000
Kweli bana, wamwache apumuwe nakupumuwaaaa
bora na wewe umeliona manake .................

kila afanyalo utasikia uraisi uraisi wakati hajawah hata kufungua mdomo wake kusema hayo.

ni wivu tu.
 
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
9,487
Points
1,500
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
9,487 1,500
Hii picha ya leo au lini?

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,668
Points
2,000
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,668 2,000
Aliyetangaza kugombea urais hadi sasa ni Zitto na Shibuda (tena wote CDM), lakini cha ajabu watu wanamshambulia EL
 
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,478
Points
1,195
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,478 1,195
Maandiko yanasema, "mta tanga tanga sana kumtafuta Mungu yuko wapi."
 
S

Seif al Islam

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2011
Messages
2,158
Points
1,250
S

Seif al Islam

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2011
2,158 1,250
aende hata kuzimu.watanzania wameshawashtukia hao mataapeli wanojiita wachungaji eti sijui manabii.hata bongo wapo kibao tunawapotezea tuu.
 
Pharaoh

Pharaoh

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
843
Points
195
Pharaoh

Pharaoh

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
843 195
Sawa Mfalme Lowassa! Tunakupenda, Tunakuamini! Ila nina kaushauri kama kweli unataka Jimbo la Arusha libaki CCM mrudishe yule mwanae Sokione mlomficha Marekani na mkichelewa maadui watamdaka na wewe mwenyewe unamwogopa
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,912
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,912 2,000
Yaani waTZ, sijui mtu afanye jambo gani jema ndio akubalike
 
Prisoner 46664

Prisoner 46664

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2010
Messages
1,950
Points
1,225
Prisoner 46664

Prisoner 46664

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2010
1,950 1,225
Hivi si nimemuona kwenye harambee ya kanisa la K.K.K.T Tanga leo kweli??...au ameenda Naija mchana
 
taamu

taamu

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
5,962
Points
2,000
taamu

taamu

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
5,962 2,000
///////////////////////////////////////////////////???????????????????????????????????!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,283,676
Members 493,764
Posts 30,796,549
Top