Duuuuuh!


Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
3,413
Likes
32
Points
145
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
3,413 32 145
(Mtoto);Mama hivi kwanini huyu jirani yetu anatupatia misaada mingi sana? (Mama);Kama kila kitu ningemtegemea baba yako hata wewe usingezaliwa!
 
M

Mmwaminifu

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
1,117
Likes
92
Points
145
M

Mmwaminifu

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
1,117 92 145
So you mean what....?
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,957
Likes
335
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,957 335 180
kudaadeki, kwa maana hata dogo ni sehemu ya misaada aliyotoa jirani siyo?
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
huh..................akija huyo baba wa kambo amabae ndo namtambua nampa ukweli
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
kuna baadhi ya vitu ukiambiwa unaweza kuzimia hasa zaidi kama we ndio mwenye mali...
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,671
Likes
1,182
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,671 1,182 280
duh.........................
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
Mama kazidi kwa utegemezi kuliko hata serikali ya jk
 
NG'ADA

NG'ADA

Senior Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
153
Likes
0
Points
0
NG'ADA

NG'ADA

Senior Member
Joined Sep 2, 2011
153 0 0
finally nimenyoosha mbavu zangu...thanks jaguar...
 
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
2,186
Likes
17
Points
135
Age
29
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
2,186 17 135
Duuh naenda kusema kwa dingi, tena namfata hukohuko kazini.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,710
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,710 280
na hiyo misaada jamaa anatoa ni kwamba analea mwanae kwa style ya ku-out source.inakubalika hiyo!
kudaadeki, kwa maana hata dogo ni sehemu ya misaada aliyotoa jirani siyo?
<br />
<br />
 
J

Jamsuldash

Member
Joined
Jul 14, 2011
Messages
70
Likes
6
Points
15
J

Jamsuldash

Member
Joined Jul 14, 2011
70 6 15
Duh! huyu baba wa kambo kashndwa kutoa huduma zote kipesa hadi mambo yetu yaleeee. . . .
 

Forum statistics

Threads 1,237,448
Members 475,533
Posts 29,288,625