Duuh!!!! hii kali


CaptainDunga

CaptainDunga

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2009
Messages
1,493
Likes
1,237
Points
280
CaptainDunga

CaptainDunga

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2009
1,493 1,237 280
GEORGE: Mke wangu duniani kuna watu balaa kweli yaani kha!.
LAURA: Kwanini mume wangu?.
GEORGE: Huyu jirani yetu mlango wa pili. nani huyu wanamwita Massubo sijui.
LAURA: Eee kafanyaje tena mume wangu?.
GEORGE: Kha! nasikia kashatembea na wanawake karibu wote mtaani hapa, kama kabaki mwanamke ambae hajawahi kutembea nae, basi mmoja tu.
LAURA: Mh!. huyo atakua mama Sule tu maana mwanamke mkorofi yule sijapata ona. na ni mropokaji sana.
 

Forum statistics

Threads 1,251,846
Members 481,910
Posts 29,787,393