Duu hawa Panya...........balaaaa!


Nokla

Nokla

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2012
Messages
2,123
Points
1,250
Nokla

Nokla

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2012
2,123 1,250
Jamaa mmoja alikuwa anasumbuliwa na panya chumban kwake Akawategea sumu kwenye kitimoto, Asubuhi akakuta ujumbe SISI SOTE NI WAISLAMU JARIBU KWENYE SAMAKI!!!
 
M

Meruone

Member
Joined
Jul 29, 2012
Messages
26
Points
0
M

Meruone

Member
Joined Jul 29, 2012
26 0
Hata waislam wa kipindi hiki cha kikwete wanakula sn sasa hao panya labda hawakuwa na apetait tu. Hicho kitu kitamu balaaaa!
 
Magwangala

Magwangala

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
2,082
Points
2,000
Magwangala

Magwangala

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2011
2,082 2,000
Acha utani na waislamu mkuu!
 
Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2009
Messages
3,448
Points
0
Age
39
Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2009
3,448 0
Ilikuwa ni kipindi cha mwezi mtukufu nini? Hata mangi jirani yangu analalamika "biashara ya kiti moto siyo kizuri kipindi cha mwezi mtukufu" Nadhani hata panya kipindi hicho walikuwa wamefunga
 
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
4,235
Points
1,250
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
4,235 1,250
Hata waislam wa kipindi
hiki cha kikwete wanakula sn sasa hao panya labda hawakuwa na apetait
tu. Hicho kitu kitamu balaaaa!
kuna ustaadh huwa anakula akiwa amevaa yale makanzu
 

Forum statistics

Threads 1,284,769
Members 494,236
Posts 30,839,242
Top