Duniani kuna kipi cha maana mpaka ushukuru wazazi kukuleta? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duniani kuna kipi cha maana mpaka ushukuru wazazi kukuleta?

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by General Mangi, Jan 6, 2017.

  1. General Mangi

    General Mangi JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2017
    Joined: Dec 21, 2013
    Messages: 4,221
    Likes Received: 3,036
    Trophy Points: 280
    Huwa nashangaa kweli watu tukishukuru Wazazi hasa Mama eti kwa kukuleta duniani.
    Kuna kipi hasa cha maana huku duniani mpaka uwashukuru hao wazazi?

    Yani tumetengeneza kitu kwamba huko ulikokuwepo hapakuwa sehem nzuri kuliko dunian.

    Kama dunia kwako imejaa Mateso kwanini isiwe Lawama kwao? Hivi kwanza uliwaomba hao wazazi wakuzae?

    Mi naona hakuna haja ya kushukuru mzazi yoyote katika hili. Kwasababu hamkukubaliana kukuleta duniani, walifanya kwa malengo yao, hivyo wao ndio walipaswa kukunyenyekea kukuleta huku.

    Maisha hayana maana yoyote ile kwani mwisho wa siku kuna kufa, baada ya kufa kila ulichokifanya hakina maana tena kwako.

     
  2. Dahafrazeril

    Dahafrazeril JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2017
    Joined: Jul 28, 2015
    Messages: 704
    Likes Received: 631
    Trophy Points: 180
    Uko sawa ila Hauko sahihi.

    Hata huu uwezo wa kutuandikia hiki ulichokiandika ni moja ya sababu za Kuwashukuru wazazi waliokuzaa.

    Kwani hiki ulichokiandika siyo cha maana?.
     
  3. Quinine Mwitu

    Quinine Mwitu JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2017
    Joined: Oct 19, 2014
    Messages: 2,483
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    kwa kunizaa mwanaume na kuweza kugegeda,mengine ziada
     
  4. siwila m

    siwila m Member

    #4
    Jan 6, 2017
    Joined: Nov 23, 2016
    Messages: 56
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 25
    Ila kweli nisingezaliwa haya matatizo yote yasingekuepo ndio maana wenye roho nyepesi wanajinyonga.
     
  5. Transcend

    Transcend JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2017
    Joined: Jan 2, 2015
    Messages: 6,935
    Likes Received: 15,260
    Trophy Points: 280
    Hizi stress zako tuu mkuu!

    Probability of being you was 1 out 1.2 bilions number of sperm cells in a single ejaculation..

    Unfortunately it happened to be you! Then why would you need to complain on the innocent parents?

    I guess you are wrong..
     
  6. ivunya

    ivunya JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2017
    Joined: Sep 18, 2015
    Messages: 793
    Likes Received: 374
    Trophy Points: 80
    Ndugu siyo watu wote waliopitia katika maisha magumu. Vile vile hata yule mwenye maisha magumu siyo wakati wote alikuwa na maisha magumu , wakati mwingne anakuwa na furah na kutamani kitu kisimalizike kwisha. Kwa nini usishukuru wazazi Kwa vitu hivyo.
     
  7. General Mangi

    General Mangi JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2017
    Joined: Dec 21, 2013
    Messages: 4,221
    Likes Received: 3,036
    Trophy Points: 280
    Sasa kwann niwashukuru?
     
  8. General Mangi

    General Mangi JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2017
    Joined: Dec 21, 2013
    Messages: 4,221
    Likes Received: 3,036
    Trophy Points: 280
    Mm bado naona dunia sio sehem sahihi ya mm kuja. Bora ningeachwa huko
     
  9. General Mangi

    General Mangi JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2017
    Joined: Dec 21, 2013
    Messages: 4,221
    Likes Received: 3,036
    Trophy Points: 280
    Hizo ndizo raha?
     
  10. Iceman 3D

    Iceman 3D JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2017
    Joined: Sep 3, 2016
    Messages: 6,316
    Likes Received: 11,729
    Trophy Points: 280
    Ki ukweli mi mwenyewe huwa naona the whole point of living is useless, dunia imejaa struggle nyingi za kijinga tuu

    Ubinadamu kazi
     
  11. Quinine Mwitu

    Quinine Mwitu JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2017
    Joined: Oct 19, 2014
    Messages: 2,483
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    sio kila unachohisi wewe au kupenda na mimi nakipenda au kinyume chake
     
  12. R

    Retired JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2017
    Joined: Jul 22, 2016
    Messages: 4,535
    Likes Received: 4,497
    Trophy Points: 280
    1:3 billions chromosomes, how?
     
  13. w

    wise-comedian JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2017
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 1,766
    Likes Received: 1,747
    Trophy Points: 280
    Hii mada ni nzito,hutakiwi kucomment kwa wepesi...
     
  14. n

    ndayilagije JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2017
    Joined: Nov 7, 2016
    Messages: 1,174
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Le general hatushukuru wazazi kutuleta duniani.Tunashukuru kutulea na kutukuza.Hivyo vya kuletana duniani hata wanyama wanafanya.
     
  15. Life.co.tz

    Life.co.tz JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2017
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 522
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 60
    Nimeitathimini hii mada kwa mda na umakini...... Kwakweli ni Mada Nzito.
    Kukoment kwahitaji walau hao waliokataa kuzaliwa wachangie tupate ya upande wao then kieleweke...
     
  16. n

    ndayilagije JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2017
    Joined: Nov 7, 2016
    Messages: 1,174
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Dunia raha sana!yaani bila kuwepo leo nisigechekeshwa na hili jibu lako.ubarikiwe mheshimiwa you made my day!
     
  17. Blood of Jesus

    Blood of Jesus JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2017
    Joined: Sep 19, 2016
    Messages: 478
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 180
    Tuko duniani kwa KUSUDI LA MUNGU! yaani iko sababu ya mimi na wewe kuwepo duniani. Tunapswa tuitafute hiyo sababu ili tuijue na tuiishi !

    Hakuna sababu yeyote ya kuwashukuru wazazi, bali tunapaswa kuwaheshimu.

    after all, life is treasure regardless its burdens.
     
  18. abraham nnko

    abraham nnko Member

    #18
    Jan 6, 2017
    Joined: Jan 5, 2017
    Messages: 77
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 25
    Kwa hili nakupongeza big thinkers
     
  19. Njopino

    Njopino Senior Member

    #19
    Jan 6, 2017
    Joined: Apr 8, 2014
    Messages: 169
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    Umenena vyema, mada ngumu majibu myepesi, nami nimejikuta nikiwa kwenye mawazo kuwa kwanini binadamu tumezaliwa, ni kweli tupo duniani tumtumikie Mungu kisha turudi kwake mbinguni basi hakuna kingine? kama ni hivyo lengo lake nini? Huyo Mungu, kuna Siri gani katika kuzaliwa-kuishi-kufa. Maisha yana maana gani . Na mengine mengi.



    Mpita njia na Porojo za mtaani
     
  20. Blood of Jesus

    Blood of Jesus JF-Expert Member

    #20
    Jan 6, 2017
    Joined: Sep 19, 2016
    Messages: 478
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 180
    Maisha yanaanza kuwa na maana pale utakapojiuliza na utakapopata majibu ya maswali haya matatu:
    1-WEWE NI NANI.
    2-NI KWANINI UKO DUNIANI.
    3-NINI KITAFUATA BAADA YA MAISHA HAYA.

    tofauti na hivyo, life is meaningless!
     
Loading...