Dume linateswa na Mwanamke.....!!

Dume linateswa na Mwanamke.....!!

..........

Ustadhi Ubwabwa anasikilizia raha utamu wa mpododo
 
Wewe unapenda teso gani kati ya hayo? Boflo
 
Last edited by a moderator:
Mateso hakuna. Ila yule wa kwanza kama ndiyo malovee, analo tena limemganda.
 
Hiyo ya 3 hustadhi anaonyesha huruma domo limevimba kwa uchu
 
Huyo wa tatu ni manju yupo kazini, kuna story kwamba enzi hizo anaweza kuzimisha ngoma katikati ya shangwe hadi akamegewe na aliyemchunuku!!
 
hii ndio ilifnya jirani waanzishe chama cha wanaume???????????
 
Back
Top Bottom