Dume linateswa na Mwanamke.....!!

Kazi mbona ipo...lakini leo sio ijumaa mkuu
 
Hiyo picha ya kwanza lazima itakuwa ni wakenya, maana mijimama ya kenya ni mikatili kama simba
 
kazi ipo ila wote hawa wanajitakia atii ningekuwa miye huyo maalim mbona ningebariki hapo hata kwa kubashia tu.
 
Boflo hawa wa mwisho hawateswi bana..bali wanakonga nyoyo!!
 
Last edited by a moderator:
Mapenzi ni kama bahari, jimwage tu, kina kirefu hayaa, kifupi twende, ili mradi ukonge moyo!!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…