Daniel Adrian
JF-Expert Member
- Jan 1, 2019
- 311
- 335
Dumbells zinauzwa.
Jumla ya uzito wa kilo 60, yaani kilo 30 kila upande.
Dumbbell hizi ni combination ya:
1. Dumbbell shaft mbili kama zinavoonekana hapo.
2. Jumla ya Dumbbell plates 12 kama zinavoonekana.
Ukiunganisha unapata jumla ya uzito wa kilo 60, yaani kilo 30 kila upande.
Bei 300 000.
Kama uko interested njoo DM au nicheki 0676 223 141.
Jumla ya uzito wa kilo 60, yaani kilo 30 kila upande.
Dumbbell hizi ni combination ya:
1. Dumbbell shaft mbili kama zinavoonekana hapo.
2. Jumla ya Dumbbell plates 12 kama zinavoonekana.
Ukiunganisha unapata jumla ya uzito wa kilo 60, yaani kilo 30 kila upande.
Bei 300 000.
Kama uko interested njoo DM au nicheki 0676 223 141.