Duka la Mobi Sales

Duka la Mobi Sales

EvilSpirit

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2017
Posts
13,587
Reaction score
21,427
wakuu kama kuna mtu analijua dula la mobi sales anielekeze lilipo kuna mahitaji nataka nikapate pale ila sijui lilipo kwa hapa Dar
 
wakuu kama kuna mtu analijua dula la mobi sales anielekeze lilipo kuna mahitaji nataka nikapate pale ila sijui lilipo kwa hapa Dar
Wengi hatulijui Hilo duka la mobi sales labda ungeelezea zaidi kwamba huwa wanauza Nini?
 
Wengi hatulijui Hilo duka la mobi sales labda ungeelezea zaidi kwamba huwa wanauza Nini?
wanauza simu mkuu nimewaona kupitia mtandao wa jumia badala ya kununua simu kwenye mtandao nataka niende kwao direct
 
Back
Top Bottom