Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duka gani hapa dar ntapata hizi brand?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by IDM, Mar 15, 2012.

  1. I

    IDM Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    • Kwa dar..wapi nitapata caps kali za MMG,ymcmb n.k....nikitajiwa na bei pia itakua poa,anayejua naomba msaada!

      eg..Last Kings Tyga Snapback


      [​IMG]


      ymcmb snapback


      [​IMG]

      MMG

      [​IMG]

      [​IMG]








     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,251
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    dar zipo za kichina
     
  3. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wapi ziko za kihindi?
     
  4. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,769
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Zipo za kichina,oposite na jengo lenye ofice za chama cha mabaharia kariakoo ile njia inayoelekea sokoni.duka lipo kulia kama unatokea barabara ya uhuru
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,550
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    nenda kinondoni studio na mwenge utapata shenzi type zako hizo..
     
  6. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,604
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Ukitaka Orijino pita pale kwenye Mitumba Mchikichini...
     
  7. I

    IDM Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ..hakuna anayujua bei?
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,425
    Likes Received: 1,141
    Trophy Points: 280
    Original Bongo bado ila kama unataka original mwambie mtu wa usa akutumie!
     
  9. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,557
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Za bongo famba...
     
  10. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mkuu hapa tayari ushawapa wajasiriamali dili la kwenda thailand kuzifyatua copy za hizo.
    Mim nasikiaga kucheka eti mtu dar anakwambia nimepiga designer juu hadi chini,halafu anakwambia bei si chini ya laki na nusu,yaani unakuta mtu hadi anatia huruma.
    Masharobaro na masista duu wa bongo hamna uwezo wa kuvaa designer pieces tulieni tu mnatia aibu.
    Tukiwatajien bei tulizonunulia make up bags za designers wa ukweli,tena ambazo hata hatuendi nazo popote tunaacha bafuni si mtapata matumbo ya kuharisha.
     
  11. I

    IDM Member

    #11
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    mkuu mi hata izo famba tx okwy...ili mradi zisiwe na quality mbaya sana,zikiwa kawaida bac poa.
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,142
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 145
    anyway, niko nyuma sana na fasheni.
    Ila ni za wauza maziwa wa Igoma?
     
  13. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mkuu kama una dollar 110,nipm nikupe hiyo ya last kings lkn ni ya rangi nyeusi.
    ni original nilimnunulia mtu zawadi hakuipenda,ni mpya haijavaliwa,iko kwenye original packing na dustbag yake hata haijafunguliwa.Kama uko tayari hata kesho unaipata.
     
  14. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,986
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Hahahah!kuna tofauti kubwa kati ya brotherman na mtanashati!dogo aliyeanzisha thread ni brotherman tena new edition!
     
  15. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,399
    Likes Received: 2,203
    Trophy Points: 280
    Zipo ubungo zimemwangwa karibu na jengo la tanesco bei ni buku moja.
     
  16. I

    IDM Member

    #16
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    hizo za ubungo hapana...hata kama original siziwezi,but hizo za kumwagwa chin tena?
     
  17. Emilia

    Emilia JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ha ha watu wengi hatujui quality,wachina wameharibu kila kitu,wanatudanganya kwamba unaweza kuvaa designers kwa bei ya kutupwa, kuliko mtu anunue handbag ya leather akae nayo,yuko radhi anunue LV ya plastic abebe siku mbili.
     
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,400
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 145
    dah cheusi wangu bwana.ebu pumzika usije mdhuru mtoto
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Mar 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,714
    Likes Received: 3,605
    Trophy Points: 280


    mmmmmmmmh!!!!!!!!!
     
  20. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #20
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    usijali smile,usalama wa aunty wako ndio jambo la muhimu kuliko yote kwangu kwa sasa.
     
Loading...