Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duh hii kiboko!!!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mtu wa Pwani, Jan 31, 2011.

  1. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,089
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kazi kweli kweli


    mjik.jpg
     
  2. B

    Bahama Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aisee, wote n watoto wake au wengine n wajiran?
     
  3. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,733
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    kwahiyo hao wote ni watoto kwa msaudia?
     
  4. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kaaazi kweli kweli!
     
  5. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,089
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hapana hawa watoto wa kulea na kufikia na bado wengine watapelekwa nyumba hio, sijui wa kwetu pia ?
     
  6. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,443
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jamaa ana pampasi za kumwaga hata wetu atawapokea :coffee:
     
  7. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
  8. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Sasa hawa wa kwetu sijui watalelewa na nani ikizingatiwa babu madiba mgonjwa basi ni hatari kwei kwei.
     
  9. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,751
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    jeii kaaiiiii
     
Loading...