Duh! Hii kali. Jamani wadada tuoneeni huruma. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duh! Hii kali. Jamani wadada tuoneeni huruma.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Tangopori, Oct 18, 2012.

  1. Tangopori

    Tangopori JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,600
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 7,178
    Likes Received: 676
    Trophy Points: 280
    Anaonyesha respect kwa mrembo wake alafu akiingia kwenye mtego wake anambadilikia kama sio yule aliekuwa anampigia magoti, kuna ambao hulia machozi na kujaza kikombe lakini ni usanii tu mwisho wa siku kuna kitu ambacho anakifikiria kichwani. na mwingine anafanya hivyo kwa kuwa either hajapata substitute yenye kiwango kinachoendana hivyo anarudi kubembeleza kwa mtindo mpya kama zile style za ombaomba Matonya
     
  3. driller

    driller JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,119
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hili igizo au..!?
     
  4. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,714
    Likes Received: 635
    Trophy Points: 280
    Nimependa flower

    Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
     
  5. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huyo kweli anajua kuomba mazee na naona binti ameanza kusugua mguu wa kulia chini jibu halipo mbali.
     
  6. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,482
    Likes Received: 273
    Trophy Points: 180
    Kwa staili ya hilo ua analompa, anatoa ujumbe kwamba huyo msichana ni mkulima tu kwake, anachofanya hapo ni kumrubuni akipitisha dushelele kwenye mtaro tu hamuoni.
     
  7. h

    hamidshaban JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ni **** tu aweza fanya hivyo!
    Hi
     
  8. S

    SHAMAKULA MKUMBO New Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli hii kali
     
Loading...