Duh! Hii kali. Jamani wadada tuoneeni huruma.

Duh! Hii kali. Jamani wadada tuoneeni huruma.

Tangopori

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2012
Posts
1,628
Reaction score
1,290
190283_368188299928555_801185975_n.jpg
 
Anaonyesha respect kwa mrembo wake alafu akiingia kwenye mtego wake anambadilikia kama sio yule aliekuwa anampigia magoti, kuna ambao hulia machozi na kujaza kikombe lakini ni usanii tu mwisho wa siku kuna kitu ambacho anakifikiria kichwani. na mwingine anafanya hivyo kwa kuwa either hajapata substitute yenye kiwango kinachoendana hivyo anarudi kubembeleza kwa mtindo mpya kama zile style za ombaomba Matonya
 
Nimependa flower

Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
 
huyo kweli anajua kuomba mazee na naona binti ameanza kusugua mguu wa kulia chini jibu halipo mbali.
 
Back
Top Bottom