babukijana
JF-Expert Member
- Jul 21, 2009
- 16,391
- 21,074
Hakuna aliyemuelewa.
Leo Kagera kuna watu wasiojulikana wameenda kuchoma nyumba usiku huku kuna watu 8 ndani.
Imagine wasingekurupuka mapema wangekufa tu.
Hao pumbavu waliofanya hayo walionekana wakikimbia na madumu ya petroli na mapanga na visu wameacha pale na kamba.
Ni binadamu wa kawaida tu wako mtaani ni hao wana matumbo yao wameshiba kitimoto na ugali na bia ni hao wanafanya hayo mambo.
Anyway inasikitisha sana
Leo Kagera kuna watu wasiojulikana wameenda kuchoma nyumba usiku huku kuna watu 8 ndani.
Imagine wasingekurupuka mapema wangekufa tu.
Hao pumbavu waliofanya hayo walionekana wakikimbia na madumu ya petroli na mapanga na visu wameacha pale na kamba.
Ni binadamu wa kawaida tu wako mtaani ni hao wana matumbo yao wameshiba kitimoto na ugali na bia ni hao wanafanya hayo mambo.
Anyway inasikitisha sana