Angel Msoffe JF-Expert Member Joined Jun 21, 2011 Posts 6,781 Reaction score 1,658 Mar 9, 2012 #101 flora msoffe said: hahahahahahahaaa hapa nasubiria kumcheki dogo maana nahisi atatokea mtaani make anapenda bia huyoo yaani hata bar inabidi niende na kadi ya klinik mweee mmm Click to expand... kwa mwendo wa bia kanazokunywa lazma kazaliwe kamelewa chakari
flora msoffe said: hahahahahahahaaa hapa nasubiria kumcheki dogo maana nahisi atatokea mtaani make anapenda bia huyoo yaani hata bar inabidi niende na kadi ya klinik mweee mmm Click to expand... kwa mwendo wa bia kanazokunywa lazma kazaliwe kamelewa chakari
Mulhat Mpunga JF-Expert Member Joined Oct 28, 2010 Posts 27,650 Reaction score 16,731 Mar 9, 2012 Thread starter #102 Angel Msoffe said: kwa mwendo wa bia kanazokunywa lazma kazaliwe kamelewa chakari Click to expand... hahahahahahahahaha
Angel Msoffe said: kwa mwendo wa bia kanazokunywa lazma kazaliwe kamelewa chakari Click to expand... hahahahahahahahaha
Zagazaga JF-Expert Member Joined Mar 2, 2011 Posts 563 Reaction score 262 Mar 9, 2012 #103 Billie said: Kama katakuwa kadada kaite CHIKU usikaite FaizaFox katakuwa kajeuri. Click to expand... sure...ila siku hz simuoni...
Billie said: Kama katakuwa kadada kaite CHIKU usikaite FaizaFox katakuwa kajeuri. Click to expand... sure...ila siku hz simuoni...
Asnam JF-Expert Member Joined Jan 18, 2012 Posts 4,256 Reaction score 2,949 Mar 9, 2012 #104 pole sana Mungu yupo nawe daima
Mulhat Mpunga JF-Expert Member Joined Oct 28, 2010 Posts 27,650 Reaction score 16,731 Mar 10, 2012 Thread starter #105 Zagazaga said: sure...ila siku hz simuoni...[/QU haha. Atakuwa.kalambwa.ban anapumzika_ Click to expand...
Zagazaga said: sure...ila siku hz simuoni...[/QU haha. Atakuwa.kalambwa.ban anapumzika_ Click to expand...
Mulhat Mpunga JF-Expert Member Joined Oct 28, 2010 Posts 27,650 Reaction score 16,731 Mar 10, 2012 Thread starter #106 SUMAI said: pole sana Mungu yupo nawe daima[/QU asantee Click to expand...