Naanza maisha ya kuvaa miwani, dua zenu nipone haraka

Naanza maisha ya kuvaa miwani, dua zenu nipone haraka

Pole sana ndugu. Anza kutafuna carrots kwa wingi mda mwingi kama sungura, kula mboga za majani sana sana za kijani kibichi kama mbuzi na sio kabeji hapa n michicha, matambala cjui matembele nk na maji kwa wingi utanishukuru badae hiyo miwani ndan ya wiki mbili ipasue utanishukuru badae. Kama hujafikisha miaka 50 hupaswi kutumia miwani ndugu yangu
 
Pole sana ndugu. Anza kutafuna carrots kwa wingi mda mwingi kama sungura, kula mboga za majani sana sana za kijani kibichi kama mbuzi na sio kabeji hapa n michicha, matambala cjui matembele nk na maji kwa wingi utanishukuru badae hiyo miwani ndan ya wiki mbili ipasue utanishukuru badae. Kama hujafikisha miaka 50 hupaswi kutumia miwani ndugu yangu
Shukran mkuu
 
Pole sana ndugu. Anza kutafuna carrots kwa wingi mda mwingi kama sungura, kula mboga za majani sana sana za kijani kibichi kama mbuzi na sio kabeji hapa n michicha, matambala cjui matembele nk na maji kwa wingi utanishukuru badae hiyo miwani ndan ya wiki mbili ipasue utanishukuru badae. Kama hujafikisha miaka 50 hupaswi kutumia miwani ndugu yangu
Umeshauri kirahisi mno yaani.
Hauja muuliza hata tatizo lake kama ni la kuto kuona mbali au karibu.
Kama haoni mbali huyo ni mwanachama mpya hadi siku anaiacha dunia,tulitiwa moyo hivyo hivyo ila mpaka sasa ni mwaka wa 17 ni mwendo wa kubadilisha lensi tu
 
Pole sana ndugu. Anza kutafuna carrots kwa wingi mda mwingi kama sungura, kula mboga za majani sana sana za kijani kibichi kama mbuzi na sio kabeji hapa n michicha, matambala cjui matembele nk na maji kwa wingi utanishukuru badae hiyo miwani ndan ya wiki mbili ipasue utanishukuru badae. Kama hujafikisha miaka 50 hupaswi kutumia miwani ndugu yangu
🤣
 
Shukran mkuu
mambo mengine tunajitakia wenyewe ndugu. Mfano unakula nyama ikiwa na mboga za majani unachambua nyama zinaisha unasema ashiba yaan wewe hata ikiwezekana pika mboga za majani kwa dakika mbili tu na ule afu carrot kama unaweza kuikamua maji yake bada ya kuitwanga afu unaweka machoni kila cku mda kulala utakua doctor mzuri sana
 
Umeshauri kirahisi mno yaani.
Hauja muuliza hata tatizo lake kama ni la kuto kuona mbali au karibu.
Kama haoni mbali huyo ni mwanachama mpya hadi siku anaiacha dunia,tulitiwa moyo hivyo hivyo ila mpaka sasa ni mwaka wa 17 ni mwendo wa kubadilisha lensi tu
Mm naona mbali naona na karibu unaelewa lkn sina tatizo la kuona ndugu yangu angalia vizuri tatizo langu sio kuona mkuu
 
Ndio kwa kuwa sina tatizo la kuona nikitumia dawa vizuri na miwani nikivaa kujikinga na mwanga mkali baadae nitaivua kwa maelezo yake
Ok ila ukimaliza dozi ya dawa zao kama tatizo bado lipo bora utafute tiba mbadala vinginevyo safari ya kuvaa miwani ndio itakua imeanza hivyo
 
Umeshauri kirahisi mno yaani.
Hauja muuliza hata tatizo lake kama ni la kuto kuona mbali au karibu.
Kama haoni mbali huyo ni mwanachama mpya hadi siku anaiacha dunia,tulitiwa moyo hivyo hivyo ila mpaka sasa ni mwaka wa 17 ni mwendo wa kubadilisha lensi tu
jicho kama jicho ambalo ni shda ni la ajali tu lakini la kuamka uende hos uambiwe macho bla bla miwani vaa hayo waachie wasiojielewa ndugu hata kama nimemshauri kirahisi ndo ukweli
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom