DSTV yachanganyikiwa na ushindani


Hamiyungu

Hamiyungu

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2009
Messages
384
Likes
209
Points
60
Hamiyungu

Hamiyungu

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2009
384 209 60
Siku za nyuma mteja wa DSTV compact ulikuwa huwezi kuona mechi live hata moja ya epl lakini siku hizi kutokana na ushindani kuwa mkubwa mtumiaji wa DSTV compact anaangalia mechi moja ya epl live kupitia supersport select, ligi ya Italy na mechi zingine unaziona siku moja baada ya kuchezwa. Pia kuna channel ya movie iitwayo universal studio ambayo wameiongeza juzi tu kwa watu wa compact nao wanaipata pia nasikia october 14 wataongeza channel kama tlc na discovery id kwa compact na premium.

Kule Kenya, Uganda na Zambia DSTV wameanzisha TV ya kulipia iitwayo gotv ambayo inapatikana kwa antenna kama star times, yote hiyo ni kuhakikisha wanakaba mpaka penati.
 
M

Megawatt B

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2011
Messages
260
Likes
12
Points
35
M

Megawatt B

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2011
260 12 35
Na bado, wnatugonga sana hawa Dstv
 
E

emike

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
346
Likes
6
Points
35
Age
48
E

emike

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2011
346 6 35
inakuwaje gotv ianzishwe kenya zambia nigeria na uganda sisi bongo vipi, bado tumelala tu????
 
M'Jr

M'Jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
3,595
Likes
271
Points
180
M'Jr

M'Jr

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
3,595 271 180
Dah ila expensive bhana mwezi uliopita nimelipa 130,000 coz niko kwenye premium package na inaisha leo hapa kichwa chaniuma
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
316
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 316 180
Hata wafanyaje, huku mikoani hawatupati ng'oo, abudhabi sports tunakamua mechi zote za epl kwa sh 15,000 tu kwa mwezi. Walie tu hao jamaa imekula kwao labda wabadilike
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
Hata wafanyaje, huku mikoani hawatupati ng'oo, abudhabi sports tunakamua mechi zote za epl kwa sh 15,000 tu kwa mwezi. Walie tu hao jamaa imekula kwao labda wabadilike
mkoa gani huo mkuu??
 
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,894
Likes
7,629
Points
280
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,894 7,629 280
daaah piga ua garagaza dstv ndo mpango mzma hakuna cha star times wala ting hao cheche tu wajua cheap sometimes is xpensive than u think. king'amuzi hakuna deal
 
DASA

DASA

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
1,031
Likes
12
Points
135
DASA

DASA

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
1,031 12 135
daaah piga ua garagaza dstv ndo mpango mzma hakuna cha star times wala ting hao cheche tu wajua cheap sometimes is xpensive than u think. king'amuzi hakuna deal
Gharama sana hao!! sio kwa faida ya mtanzania wa kawaida!!.
 
Mabuzuki

Mabuzuki

Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
47
Likes
0
Points
13
Mabuzuki

Mabuzuki

Member
Joined Jun 10, 2011
47 0 13
Its true jamaa wako juu saaana! na kwa watanzania wengi DSTV mi naona ni kwa ajili ya EPL tu. Kinachoumaga ni pale ikiisha ukapiga mahesabu umeangalia mara ngapi kwa huo mwezi hesabu haziji kabisaaa, Bora waangalie jinsi ya kuanzisha utaratibu wa PAY AS YOU WATCH!!! Dar kuna kipindi walikuwa na package yenye S3 kwa 15,000 au 20,000 kama sikosei, kama bado iko wa-introduce ni mikoani watapiga piga bao kidogo.
 
jacobae

jacobae

Member
Joined
Oct 29, 2007
Messages
68
Likes
0
Points
13
jacobae

jacobae

Member
Joined Oct 29, 2007
68 0 13
siku za nyuma mteja wa dstv compact ulikuwa huwezi kuona mechi live hata moja ya epl lakini siku hizi kutokana na ushindani kuwa mkubwa mtumiaji wa dstv compact anaangalia mechi moja ya epl live kupitia supersport select,ligi ya italy na mechi zingine unaziona siku moja baada ya kuchezwa.pia kuna channel ya movie iitwayo universal studio ambayo wameiongeza juzi tu kwa watu wa compact nao wanaipata pia nasikia october 14 wataongeza channel kama tlc na discovery id kwa compact na premium.
kule kenya,uganda na zambia dstv wameanzisha tv ya kulipia iitwayo gotv ambayo inapatikana kwa antenna kama star times,yote hiyo nikuhakikisha wanakaba mpaka penati.
universal studio iko namba ngapi?
 
BinMgen

BinMgen

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2008
Messages
1,829
Likes
35
Points
145
BinMgen

BinMgen

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2008
1,829 35 145
Its true jamaa wako juu saaana! na kwa watanzania wengi DSTV mi naona ni kwa ajili ya EPL tu. Kinachoumaga ni pale ikiisha ukapiga mahesabu umeangalia mara ngapi kwa huo mwezi hesabu haziji kabisaaa, Bora waangalie jinsi ya kuanzisha utaratibu wa PAY AS YOU WATCH!!! Dar kuna kipindi walikuwa na package yenye S3 kwa 15,000 au 20,000 kama sikosei, kama bado iko wa-introduce ni mikoani watapiga piga bao kidogo.
hiyo package bado ipo ila kwasasa ni 30,000 na wala sikushauri ujiunge hamna kitu.
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
155
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 155 160
washushe bei kwanza... they are too expensive
 
Hamiyungu

Hamiyungu

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2009
Messages
384
Likes
209
Points
60
Hamiyungu

Hamiyungu

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2009
384 209 60
ni kweli kwa content na clarity dstv ipo juu sana sema gharama zao tu ndio tatizo na kama mpenzi wa movies hu-enjoy sana kwani movies nzuri ambazo age restriction ni kuanzi 16 and above zinaonyeshwa usiku sana na huwezi kuangalia movie mpaka sana nane usiku then uamke mapema kwenda kibaruani inakua ngumu na hii yote wanataka kama mpenzi wa movie ununue decoder ambayo ni HD PVR uweze kuzirekodi na kuangalia kwa muda wako..PAY AS U WATCH ni vigumu sana kuanzishwa kwani watapata hasara,kuna baadhi ya channels watu hawataangalia kabisa mfn TCM au FTV..
daaah piga ua garagaza dstv ndo mpango mzma hakuna cha star times wala ting hao cheche tu wajua cheap sometimes is xpensive than u think. king'amuzi hakuna deal
 
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
8,821
Likes
2,365
Points
280
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
8,821 2,365 280
Its true jamaa wako juu saaana! na kwa watanzania wengi DSTV mi naona ni kwa ajili ya EPL tu. Kinachoumaga ni pale ikiisha ukapiga mahesabu umeangalia mara ngapi kwa huo mwezi hesabu haziji kabisaaa, Bora waangalie jinsi ya kuanzisha utaratibu wa PAY AS YOU WATCH!!! Dar kuna kipindi walikuwa na package yenye S3 kwa 15,000 au 20,000 kama sikosei, kama bado iko wa-introduce ni mikoani watapiga piga bao kidogo.
Ukichukulia muda mrefu unakuwa huna umeme lakini bado unalipa ileile kwa kweli inauma sana ,Kenya <nigeria ni wajuaji tofauti na TZ na ndio maana huko wanakuwa na package za aina mbalimbali na nafuu ,huku wanatuona ni malimbukeni kwa hiyo wanatukamua wanavyopenda
 
Alexism

Alexism

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
2,505
Likes
1,068
Points
280
Alexism

Alexism

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
2,505 1,068 280
Dstv ni poa ingawa watu wanalalama kwa cost lakini hapa TCRA inabidi ingilie kati kwamba locar channels kama ITV,EATV,STAR TV,C.TEN,C2C etc zipatikane na ziwe free channels au mnasemaje wadau.
 
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
937
Likes
4
Points
35
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
937 4 35
DSTV premium package the best. Period!
 

Forum statistics

Threads 1,250,447
Members 481,342
Posts 29,733,389