DSTV wana ving'amuzi elfu 5 kwa mwezi

DSTV wana ving'amuzi elfu 5 kwa mwezi

Eddy Love

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2011
Posts
13,655
Reaction score
8,590
Vinauzwa posta 48 elfu tu unatazama ligi zote maarufu na local zote
 
Fafanua vizuri ndugu..vinauzwa posta wapi?mwezi unalipa tsh 5000 tu?
 
Eleza kwa kirefu.
Je initial costs za dish na installation zikoje?
 
unatazama ligi zote maarufu na local zote

Ikiwa hivi ntakunya jumatatu saa kumi na moja pale posta mpya mbele ya tawi la azikiwe la crdb, na pale akiba saa kumi na mbili jioni.
 
Ikiwa hivi ntakunya jumatatu saa kumi na moja pale posta mpya mbele ya tawi la azikiwe la crdb, na pale akiba saa kumi na mbili jioni.
mkuu sijakuelewa!halafu ukisha kuny.a?
 
ujue wee jamaa acha kuturusha roho majeruhi wa ving'amuzi vya wachina tuko wengi eti.... sasa wewe ukileta masihara haki ya nani ntakuchomea upigwe ban la maisha.... mi nakasirika sana na matangazo ya kututamanisha ya startv na itv wanatangaza ving'amuzi wakati havijafika nchini sijui ndio nini? wambieni walete fasta watu tumechoka kuhangaika na ving'amuzi vinavyoleta picha zinaganda..... wanakera sana hawa startimes...... UDUMU UHUSIANO KATI YA CHINA NA TANZANIA......pambaf hamna kitu
 
Nendeni posta mpya jengo la PSF utaona supermarket kubwa sana uliza hapo ving'amuzi uone vina HD ya ukweri me nshagawa star tyms yao
 
Nendeni posta mpya jengo la PSF utaona supermarket kubwa sana uliza hapo ving'amuzi uone vina HD ya ukweri me nshagawa star tyms yao
Uzushi? Supermarket haina jina? Mbona DSTV wenyewe hawatangazi? Tusubiri matokeo.
 
Ikiwa hivi ntakunya jumatatu saa kumi na moja pale posta mpya mbele ya tawi la azikiwe la crdb, na pale akiba saa kumi na mbili jioni.

hahahaa DSTV kabisa! hata nami takusapot sabab nao watashangaza,
 
Mi naona huo ni uzushi tu,na kama ni kweli mbona maagents wao wa Tz hawajatoa japo tangazo!angalien xana najua mna hamu na vya bwerere.
 
Ntawatafuta customer care kesho nisikia wanasemaje!!!!!!
 
Mwe! mwe! mwe! mwe! mavi hayo mi huko sipiti

Ngoja Baraka Shelukindo ashushe hivyo ving'amuzi mkuu ntatangaza hapa siku za kunya ili kila mwana JF afike bila kukosa, ntaongea na bwana mengi atudhamini soda na maji kwa watazamaji wa unyaji huo.
 
Mambo ya ving'amuzi ni ulaji tu wa jamaa fulani...
Niliilisha weka hoja humu kwa nini FTA satelite transmision isiwe lazima kwa TV za kitaifa zote??
FTA channels zimetulia zaidi ya vingamuzi ila mida hii tunaanasa zaidi channels za KUCH KUCH HOTAE tu!
 
Back
Top Bottom