DSM jiji lenye magereza nchini, jamani msije mjini.

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Feb 18, 2010
2,095
0
Zamani tulikuwa tunajua Ulaya na DSM kumepishana kidogo tu.
Tulikuwa tunajua Dsm hamna nyumba za bati, tulikuwa tunajua barabara zote lami, tulikuwa tunajua ukifika leo kesho unapata kazi nzuri.
Lakini sasa tumeanza kuujua ukweli na huko hatuji tena, hamna maisha bora ila magereza mengi kuliko mji mwingine wowote.
 

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Sep 22, 2009
1,284
0
Magereza tunawajengeeni nyie wakuja, mnao fanya pawa windo na saiti mira mtaji wenu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom