monotheist
JF-Expert Member
- Apr 30, 2017
- 887
- 1,596
Natumaini hamjambo,
Hii ni kwa wale wanaopenda kucheza magem ya mpira kwenye simu...
Nimecheza Dream League Soccer 2018 na kuchukua makombe yote yaliyojitokeza mbele yangu yaani sina mpinzani kwenye hii game.
Yeyote anayefaham game bora ya mpira zaidi ya DLS iwe apk au inayopatikana play store tujuzane hapa.
Hii ni kwa wale wanaopenda kucheza magem ya mpira kwenye simu...
Nimecheza Dream League Soccer 2018 na kuchukua makombe yote yaliyojitokeza mbele yangu yaani sina mpinzani kwenye hii game.
Yeyote anayefaham game bora ya mpira zaidi ya DLS iwe apk au inayopatikana play store tujuzane hapa.