• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Dr. Ulimboka Yuko Wapi?

Bonson

Bonson

Senior Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
183
Points
225
Bonson

Bonson

Senior Member
Joined Apr 20, 2013
183 225
Ndugu wana JF,

Naomba kupata updates za Dr. Ulimboka:
1. Je, bado ndie mwenyekiti wa madktari Tz?
2. Je, yupo nchini?
3. Vijana walopoteza kazi kwa misimamo yake inakuaje?
4. Je, kaamua kunyamaza au kunyamazishwa?

Mwenye dondoo atuwekee plz!
 
Ta Kamugisha

Ta Kamugisha

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2011
Messages
3,395
Points
2,000
Ta Kamugisha

Ta Kamugisha

JF-Expert Member
Joined May 17, 2011
3,395 2,000
We nani mpaka upate update zake
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,704
Points
2,000
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,704 2,000
Ndugu wana JF,

Naomba kupata updates za Dr. Ulimboka:
1. Je, bado ndie mwenyekiti wa madktari Tz?
2. Je, yupo nchini?
3. Vijana walopoteza kazi kwa misimamo yake inakuaje?
4. Je, kaamua kunyamaza au kunyamazishwa?

Mwenye dondoo atuwekee plz!
kishapata umaarufu presha ya nini sasa..
 
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
8,119
Points
2,000
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
8,119 2,000
kesi iliyofunguliwa na serikali dhidi ya Dr Namala Mkopi yafutwa rasmi!
 
S

sawabho

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
5,285
Points
2,000
S

sawabho

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
5,285 2,000
Daktari mwanaharakati mwenzie aliyempigia kura.
Kama wewe ni Daktari mwenzake, we ndo unapaswa kutupatia update kuhusu hali yake na sio kutuuliza sisi tulio mbali na upeo wa macho yenu !!!
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
30,149
Points
2,000
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
30,149 2,000
Wenye shida ni nyie dr. uli kajituliza tuli.
 
J

jzm-teak

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2013
Messages
1,628
Points
1,195
J

jzm-teak

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2013
1,628 1,195
Hii ndo sera ya ccm, watu wakileta domodomo ni kuwanyamazisha, kwa jerry muro yuko wapi?
ccm oyeeeee!
 
Ozzie

Ozzie

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2007
Messages
3,223
Points
1,225
Ozzie

Ozzie

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2007
3,223 1,225
Ndugu wana JF,

Naomba kupata updates za Dr. Ulimboka:
1. Je, bado ndie mwenyekiti wa madktari Tz?
2. Je, yupo nchini?
3. Vijana walopoteza kazi kwa misimamo yake inakuaje?
4. Je, kaamua kunyamaza au kunyamazishwa?

Mwenye dondoo atuwekee plz!
Unauliza vitu usivyojua. Kwani lini aliwahi kuwa mwenyekiti wa madaktari Tz?
 
M

mathabane

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2013
Messages
2,115
Points
2,000
M

mathabane

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2013
2,115 2,000
Waswahli kwa umbea,hv huwa mnapata muda wa kufanyakazi kweli? Ukiona kimya nawe kaa kimya.
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
12,309
Points
2,000
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
12,309 2,000
Nikumbusheni ile account number ya kuingizia watu fedha kupitia benki ya makabwela
 

Forum statistics

Threads 1,402,815
Members 530,989
Posts 34,405,783
Top